ஜெயா பச்சன் இன்று ராஜ்யசபாவில் தனது பதவியை இழந்த அவர், தனது நாற்காலியை நியாயப்படுத்தக் கோரி எதிர்க்கட்சிகளுடன் முறித்துக் கொண்டார். தி பாலிவுட் நடிகையாக மாறிய அரசியல்வாதி, 2021 ஆம் ஆண்டு போதைப்பொருள் மருந்துகள் மற்றும் மனநோய் சார்ந்த பொருள்கள் (திருத்தம்) மசோதா மீதான விவாதத்தில் பங்கேற்குமாறு நாற்காலியில் கேட்டபோது கோபமடைந்தார்.

“எங்களுக்கு நீதி வேண்டும். (நாங்கள்) அங்கிருந்து நீதியை எதிர்பார்க்கவில்லை !!! ஆனால் உங்களிடமிருந்து நாங்கள் என்ன எதிர்பார்க்க முடியும்? இந்த வீட்டு உறுப்பினர்களை அல்லது வெளியில் அமர்ந்திருக்கும் 12 உறுப்பினர்களை எப்படிப் பாதுகாப்பது? இவ்வாறு எம்பி ஜெயா பச்சன் கூறினார். தன்னைப் பற்றி தனிப்பட்ட முறையில் கருத்து தெரிவித்த உறுப்பினர்கள் மீது தலைவர் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார். ஜெயா பச்சன் தனது உறவினர்கள் மீது நாடாளுமன்றத்தில் கடும் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் என்று கேள்வி எழுப்புகின்றனர் அமலாக்க இயக்குநரகம்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed