நீங்கள் AP தில்லான் கச்சேரிக்கு வரும்போது உங்களுக்கு நல்ல நேரம் தெரியும். இந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, ஏபி தில்லான் மும்பையில் உள்ள கிராண்ட் ஹயாட்டில் கருப்புப் பெட்டியில் ஒரு பெரிய இசை நிகழ்ச்சியை நடத்தினார், இது விதிவிலக்காக மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது. தற்போதைய தலைமுறையினர் AP தில்லானை முழுமையாக வணங்குகிறார்கள் மற்றும் BTown இளைஞர்கள் அதே உணர்வுகளைக் கொண்டுள்ளனர். டெல்லியில் நடந்த கடைசி இசை நிகழ்ச்சியில், அலியா பட் மற்றும் ரன்வீர் சிங் ‘பிரவுன் முண்டே’ ஹிட்மேக்கருக்கு ஒரு பரபரப்பை உருவாக்கினர். இப்போது, ​​சாரா அலி கான், ஜான்வி கபூர், இப்ராஹிம் அலி கான், குப்ரா சைட், மாளவிகா ராஜ் மற்றும் பலர் இசை நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள கிராண்ட் ஹயாட்டில் தோன்றியுள்ளனர்.

படங்களில், முழு கும்பலும் கச்சேரி இரவுக்காக அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளது. சமீபத்தில் மாளவிகா ராஜ் தோன்றினார் அணிஅழகான பச்சை மற்றும் சாம்பல் நிற அரண்மனையை ஒரு வெள்ளை சட்டையுடன் வீங்கிய கைகள் மற்றும் அழகான இளஞ்சிவப்பு ஸ்னீக்கர்கள். பக்கத்து வீட்டுப் பெரிய பெண்ணுக்கு அவளது உடை அதிர்வைக் கொடுத்தது. மறுபுறம், சாரா அலி கான் நியான் க்ரீன் ஜாக்கெட்டையும் அதில் பிங்க் என்று எழுதப்பட்ட அழகான முகமூடியும் அணிந்திருந்தார். குப்ரா சைட் தனது கறுப்பு நிற பட்டு வேஷ்டி மற்றும் சூடான இளஞ்சிவப்பு நிற ஸ்னீக்கர்களுடன் கிழிந்த நீல நிற ஜீன்ஸில் மிகவும் அருமையாகத் தெரிந்தார். அவளது ஸ்டைலான முகமூடி சங்கிலி மற்றும் அவளது இழுக்கப்பட்ட நேர்த்தியான ரொட்டி சிகை அலங்காரம் அவளுடைய ஒட்டுமொத்த தோற்றத்தை பெரிதும் மேம்படுத்தியது. இப்ராகிம் அலி கான், எளிமையாக, வெளிர் நீல நிற டெனிம் சட்டையில் தோன்றி மிகவும் அழகாக இருந்தார். மறுபுறம், ஜான்வி கபூர் நரைத்த உடையோடும், பாயும் தலைமுடியோடும் கச்சேரிக்குத் தயாராக இருந்தாள். ஞாயிற்றுக்கிழமை பொழுதுபோக்கிற்காக இசை மற்றும் கச்சேரிக்கு முழு அணியும் தயாராக உள்ளது.

படங்களைப் பாருங்கள்:

சாரா அலி கான், ஜான்வி கபூர், இப்ராஹிம் அலி கான் மற்றும் பலர் ஏபி தில்லான் கச்சேரியில் இருந்து வெளியேறினர்

சாரா அலி கான், ஜான்வி கபூர், இப்ராஹிம் அலி கான் மற்றும் பலர் ஏபி தில்லான் கச்சேரியில் இருந்து வெளியேறினர்

சாரா அலி கான், ஜான்வி கபூர், இப்ராஹிம் அலி கான் மற்றும் பலர் ஏபி தில்லான் கச்சேரியில் இருந்து வெளியேறினர்

சாரா அலி கான், ஜான்வி கபூர், இப்ராஹிம் அலி கான் மற்றும் பலர் ஏபி தில்லான் கச்சேரியில் இருந்து வெளியேறினர்

மேலும் படிக்க: சாரா அலி கான் அமைதி பெற்று, ஹஸ்ரத் நிஜாமுதீன் தர்காவில் இந்த ரன்பீர் கபூர் கவ்வாலியை அனுபவித்தார்; பார்க்கவும்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed