பொதுவாக, வார இறுதி நாட்கள் பாலிவுட் பிரபலங்களுக்கு விருந்துகள் மற்றும் வேடிக்கையாக இருக்கும். பல பிரபலமான முகங்கள் நகரத்திற்குள் நுழைந்ததால் பாப்பராசி மீண்டும் மீண்டும் கவனத்தை ஈர்த்தார். சனிக்கிழமை இரவு, ஆலியா பட் மும்பையின் ஒரு உயர்மட்ட பகுதியில் தோன்றியபோது அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தார். அவர் தனது வரவிருக்கும் திரைப்படமான RRR பிரச்சாரத்திற்குச் செல்வாரா அல்லது அழகு ரன்பீர் கபூரைச் சந்திக்கப் போகிறாரா என்பது இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் நெடுஞ்சாலை நடிகை நிச்சயமாக ரசிகர்களுக்கு சில முக்கிய பேஷன் இலக்குகளை வழங்கியுள்ளார்.

ஆலியாவின் சமீபத்திய தோற்றம் ஸ்டைல் ​​மற்றும் நேர்த்தியின் சரியான கலவையாகும். புகைப்படங்களில், நடிகை அழகான கருப்பு புடவை அணிந்திருப்பார். குறைந்தபட்ச அணுகுமுறையைத் தேர்ந்தெடுத்து, ஆலியா பட் தனது தோற்றத்தைப் பாராட்டுவதற்காக ஸ்டேட்மென்ட் காதணிகளை மட்டுமே பயன்படுத்தினார். இதற்கிடையில் பனியால் மூடப்பட்ட மேக்கப்பும் நேர்த்தியான கூந்தலும் அவளது சனிக்கிழமைத் தோற்றத்தைத் திறந்து வைத்திருந்தன. அவளுடைய நேர்த்தியான காரில் உட்கார்ந்து, ஆலியா மும்பை ஜூஹு பகுதியில் உள்ள JW Marriott ஹோட்டலில் தோன்றினார். ஒரு புகைப்படத்தில், அன்புள்ள ஜிந்தகி நட்சத்திரமும் தனது தொலைபேசியைப் பயன்படுத்துவதைக் காணலாம், அவர் தனது பியூ ரன்பீர் கபூருக்கு செய்திகளை அனுப்புகிறாரா என்று நாங்கள் ஆச்சரியப்படுகிறோம்.

கீழே உள்ள புகைப்படங்களைக் காண்க:

ஆலியா பட் அடையாளம் 1

ஆலியா பட் அடையாளம் 1

ஆலியா பட் 3 ஐ அங்கீகரிக்கிறார்

ஆலியா பட் 4 ஐ அங்கீகரிக்கிறார்

ஆலியா பட் 5வது இடம் பிடித்தார்

ஆலியா பட் 6வது இடம் பிடித்தார்

மற்ற செய்திகளில், ஆலியா பட் மேலும் ரன்பீர் கபூரின் திருமண வதந்திகள் சமூக வலைதளங்களில் புயலாக மாறியுள்ளது. ஊடக அறிக்கையின்படி, இந்த ஜோடி 2022 கோடையில் திருமணம் செய்து கொள்ள உள்ளது. இருப்பினும், இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் இன்னும் காத்திருக்கிறது. இருப்பினும், இந்த செய்தியை உறுதிப்படுத்த ஆலியா மற்றும் ரன்பீர் வரை நாம் காத்திருக்க வேண்டும்.

அவரது தொழில்முறை முன்னணி பற்றி பேசுகையில், ஆலியா பட் வரிசையாக திட்டங்கள் உள்ளன. சஞ்சய் லீலா பன்சாலியின் கங்குபாய் கடியாவாடி, அயன் முகர்ஜி இயக்கிய பிரம்மாஸ்திரா மற்றும் எஸ்எஸ் ராஜமௌலியின் ஆர்ஆர்ஆர் போன்ற பெரிய பட்ஜெட் படங்களில் அவர் ஒரு பகுதியாக இருப்பார். டார்லிங், ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானி, ஜி லே ஜாரா போன்ற சில திட்டங்களுக்கு ஆலியா தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளார். கூடுதலாக, அவர் ஒரு ஹாலிவுட் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக ஆன்லைனில் வதந்திகள் வந்தன.

மேலும் படிக்க | பிங்க் நிறத்தில் அழகு: ஆர்ஆர்ஆர் விளம்பரத்திற்குப் பிறகு ஆலியா பட் மும்பைக்குத் திரும்பினார்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed