ஜான்வி கபூரின் அழகான தோற்றத்தால் நம் கண்களை எப்போதும் மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்க அவளை நம்புங்கள்! அது நியான் பிங்க் நிற உடையாக இருந்தாலும் சரி, சாதாரண டீ மற்றும் ஜீன்ஸாக இருந்தாலும் சரி, அவள் எந்த உடை அணிய முடிவு செய்தாலும் அது மிகவும் அருமையாக இருக்கும். சமீபத்தில், அழகான திவா ஒரு கவர்ச்சியான இடத்தில் கஃப்டானில் ஒரு சில கிளிக்குகளை வெளியிட்டார், மேலும் அது ஒரு மகத்தான சாம்ராஜ்யம் போல் இருந்தது. ருஹி நடிகை தனது சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்கிறார் மற்றும் மீண்டும் மீண்டும், தனது பாவம் செய்ய முடியாத ஃபேஷன் உணர்வால் தனது ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்துகிறார்.

பகிரப்பட்ட புகைப்படங்களில், அவள் கண்டாள் ராயல் பிளாக் கஃப்டானில் அவள் முற்றிலும் மீறியவள். உங்களால் உதவ முடியாத கோல்-விளிம்புக் கண்கள், அவளுடைய கம்பீரமான வெளிப்பாடு, கடற்கரையின் அலைகள் – அனைத்தும் ராணியின் சக்தியைக் கத்தியது. அவளது அசாதாரண தோற்றத்தை மேம்படுத்திய தங்க காதணிகளுடன் தோற்றத்தையும் அவர் இணைத்தார். ‘அடிக்கடி அலையுங்கள், எப்பொழுதும் ஆச்சரியப்படுங்கள்’ என்ற அழகான தலைப்புடன், அனைத்து முக்கிய பயண ப்ளூஸ்களையும் எங்களுக்கு வழங்கினார். அவரது கதைகளில், அவர் ஒரு குயில்-மிட்டாய் வானத்தின் கீழ் ஒரு இளவரசி போல் மகிழ்ச்சியுடன் அலைந்து திரிந்த சில முழு நீள காட்சிகளையும் பகிர்ந்துள்ளார். இருப்பினும், அவளது வசீகரமான, பரவும் புன்னகை, அவளது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்துவது, தோற்றத்தின் சிறந்த பகுதியாகும்.

ஜான்வியின் புகைப்படங்களைப் பார்க்கவும்:

ஜான்வி கபூர் தனது அழகான கப்தானில்

இதற்கிடையில், தொழில்முறை துறையில், ஜான்வி கபூர் சமீபத்தில் ராஜ்குமார் ராவ் மற்றும் வருண் ஷர்மாவுடன் ரூஹியில் தோன்றினார். நடிகை சில திட்டப்பணிகளும் கிடப்பில் உள்ளன. அவர் இப்போது ஜெர்ரிஸ் குட் லக் படத்தில் தோன்றுவார். சித்தார்த் சென்குப்தா இயக்கியுள்ள இந்தப் படத்தை ஆனந்த் எல் ராய் தயாரித்துள்ளார். ஜான்வி மைலியின் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார், இது அவரது தந்தை போனி கபூரால் அங்கீகரிக்கப்பட்டது.

மேலும் படிக்க: K3G க்கு 20 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பூஜையாக மாறிய ஜான்வி கபூர்; கரீனா கபூரின் கேரக்டரை விட உயர்ந்த ஒரு நபரை பெயரிடும் தைரியம் அனைவருக்கும் உள்ளது

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed