அவர்களின் ஆடம்பர வாழ்க்கை மற்றும் செல்வம் இருந்தபோதிலும், விளையாட்டு நட்சத்திரங்கள் இன்னும் அன்றாட வாழ்க்கையின் நுணுக்கங்களில் பங்கேற்கிறார்கள். எனவே டென்னிஸ் நட்சத்திரம் விக்டோரியா அசரென்கா தனது மகனின் பிறந்தநாள் தயாரிப்புகளுக்கு உதவி கேட்க சமூக ஊடகங்களுக்குச் சென்றபோது, ​​​​ரசிகர்கள் ஆரோக்கியமான முறையில் பதிலளித்தனர் மற்றும் அவருக்கு நிறைய அன்பையும் பாசத்தையும் பொழிந்தனர். 32 வயதான அவர் தனது ஐந்து வயது மகனின் பிறந்தநாளைத் திட்டமிடுவது “அழுத்தமாகவும் சோர்வாகவும்” இருப்பதாகவும், மேலும் அது அவரை “பதற்றம்” ஆக்குவதாகவும் தெரிவித்தார். அவர் ட்விட்டரில் எழுதினார், “5 வயது குழந்தைக்கு பிறந்தநாள் விழாவைத் திட்டமிடுவது மன அழுத்தத்தையும் சோர்வையும் தருகிறது. மேலும் நான் ஒரு பரிபூரணவாதி என்பதாலும், என் மகனுக்கு சிறந்த நேரங்கள் இருக்கும் என்று நம்புவதாலும் எனக்குத் தெரியவில்லை?!?! ஏன்? நான் பதட்டமாக இருக்கிறேன்”.

அசரென்காவின் ட்வீட் இதோ:

பல ரசிகர்கள் அவருக்கு ஒரு யூனிகார்ன் பலூனை வாடகைக்கு எடுக்கச் சொன்னது உட்பட சுவாரஸ்யமான பரிந்துரைகளைக் கொண்டிருந்தனர். பயனர் எழுதினார், “குழந்தைகளுடன் டென்னிஸ் பந்தை அடிக்க யூனிகார்ன் பலூனை வாடகைக்கு எடுப்பது பற்றி?!!!”

பலூன் யூனிகார்னின் அழகான வீடியோவையும் பயனர் பகிர்ந்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், மற்றொரு பயனர் அசரென்கா மிகவும் அழுத்தமாக உணரத் தேவையில்லை என்றும், மகனுக்கு என்ன வேண்டும் என்று கேட்க வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

அந்த ரசிகர் எழுதினார், “எதுவும் உணராதே!! நீங்கள் செய்ய வேண்டியதில்லை… அவளுடைய பெண்ணிடம் கேளுங்கள்!! அவளிடம் கேளுங்கள்!!!!!! அவளுடன் பேசுங்கள். உங்கள் பிறந்தநாளை எப்படி கற்பனை செய்கிறீர்கள்? ? இந்த நாளைப் பற்றி நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள், நீங்கள் எப்படி வேண்டுமானாலும் இருக்கிறீர்களா? அவர் தனது விருப்பத்தையும் கற்பனையையும் பயன்படுத்தட்டும்.”

“நான் அழுத்தமாகப் பயன்படுத்தினேன், இன்னும் செய்கிறேன், ஆனால் நீங்கள் என்ன உணவு, பொம்மைகள் போன்றவற்றை ஏற்பாடு செய்கிறீர்கள் என்பதை குழந்தைகள் உண்மையில் பொருட்படுத்துவதில்லை என்பதை நான் உணர்ந்தேன்… மற்றொரு ட்விட்டர் பயனர் கூறினார்.

அசரென்கா பெலாரஷ்ய டென்னிஸ் வீராங்கனை மற்றும் முன்னாள் உலகின் நம்பர் 1 வீராங்கனையும் ஆவார். ஒற்றையர் பிரிவில் 1. இரண்டு கிராண்ட்ஸ்லாம் பட்டங்கள் (2012 மற்றும் 2013 ஆஸ்திரேலிய ஓபன்) உட்பட 21 WTA பட்டங்களை வென்றுள்ளார்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.