அடிடாஸ் ஒரிஜினல்ஸ் சமீபத்தில் பூஞ்சையற்ற டோக்கன்கள் (NFTகள்) மற்றும் மெட்டாவர்ஸ் ஆகியவற்றின் வளர்ந்து வரும் துறையில் நுழைந்தது. விற்பனைக்கு வந்த சில நிமிடங்களில், நிறுவனம் அதன் NFT துண்டுகளை வெளியிட்ட பிறகு வார இறுதியில் $22 மில்லியன் (சுமார் ரூ. 167 கோடி) வசூலித்தது. இந்த NFTகள் ஒவ்வொன்றின் விலை ETH 0.2 ஆகும், இது CoinGecko கால்குலேட்டரின் படி $769 ஆக (தோராயமாக ரூ.58,463) மாற்றப்படுகிறது. கிடைக்கப்பெற்ற 30,000 NFTகளில், 29,620 விற்பனை செய்யப்பட்டன, பங்கேற்பாளர்கள் எதிர்கால நிகழ்வுகளுக்காக 380 துண்டுகளை ஒதுக்கியுள்ளனர்.

இருப்பினும், விற்பனை சில தொழில்நுட்ப குறைபாடுகளை எதிர்கொண்டது. ஆரம்பகால அணுகல் மற்றும் முதல் 20,000 க்குப் பிறகு சுரங்கம் தொடங்கியது NFT நேரலையில் சென்றது, Mutant Ape Yacht Club இன் உரிமையாளர்கள் துண்டுகளை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்று புகார் தெரிவித்தனர்.

Adidas Originals Token, Geemony Token, Bored Ape Yacht Club NFT, Mutant Ape Yacht Club NFT மற்றும் Pixel Vault NFT ஆகியவற்றின் உரிமையாளர்களுக்கு இந்த 20,000 NFTகளின் ஆரம்ப அணுகலை நிறுவனம் வழங்கியது. அடிடாஸின் “இன்டூ தி மெட்டாவர்ஸ் என்எஃப்டி” தொடரின் வெளியீட்டில் போரடிக்கப்பட்ட ஏப் யாட்ச் கிளப், பங்க்ஸ் காமிக்ஸ் மற்றும் புனைப்பெயர் கொண்ட கிரிப்டோ ஆர்வலர் ஜிமனி ஆகியோர் பங்குதாரர்களாக இருந்தனர்.

“எரிவாயு கட்டணம்” அல்லது பரிவர்த்தனை கட்டணங்களில் சில தொகையை இழந்தவர்களுக்குத் திருப்பிச் செலுத்துவதாக அடிடாஸ் உறுதியளித்துள்ளது. ட்விட்டர் அஞ்சல்.

அடிடாஸ் NFT உரிமையாளர்கள் பிரத்தியேகமான இயற்பியல் பொருட்களுக்கான அணுகலை அவர்களுக்கு வழங்குவார்கள், இது 2022 க்கு முன் கிடைக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படவில்லை.

இப்போதைக்கு, அடிடாஸ் எப்போது அதிக NFT சலுகைகளுடன் திரும்பும் என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை.

கடந்த மாதம், அடிடாஸ் அதன் டோக்கன் நுழைவை அறிவித்தது மெட்டாவர்ஸ் அடிடாஸ் டிராக்சூட் அணிந்த மூன்று குரங்குகளின் 29 வினாடிகள் நீளமான வீடியோ கிளிப் காட்டப்பட்டுள்ளது, இது விண்வெளியில் இருந்து பூமிக்குள் நுழைந்து, ஷூ பிராண்டின் லோகோ போன்ற வடிவிலான மெட்டாவேர்ஸில் இறங்குகிறது.

நிறுவனம் முன்பு உள்ளது மெட்டாவர்ஸில் நுழைவதை அறிவித்தது நவம்பர் பிற்பகுதியில் Coinbase உடனான கூட்டாண்மை, மற்றும் அதற்கு முன்பே, Metaverse கேம், தி சாண்ட்பாக்ஸில் செயலில் இருந்தது.

அடிடாஸ் மட்டுமே NFT இடத்தைப் பயன்படுத்தி அதன் வரம்பை விரிவுபடுத்தும் அதே வேளையில் தற்போதுள்ள வாடிக்கையாளர் தளத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

சமீபத்தில், மெஸ்ஸியின் அதன் NFT தொடரை அறிமுகப்படுத்தியது. முன்பு, டகோ பெல், பர்கர் கிங் மற்றும் மெக்டொனால்ட்ஸ் பிரத்யேக NFT தொடர்களும் தொடங்கப்பட்டுள்ளன.

இதற்கிடையில், ஆடை பிராண்டுகளான Balenciaga மற்றும் Nike ஆகியவையும் வரும் நாட்களில் Metaverse தொடர்பான திட்டங்களை தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளன.


கிரிப்டோகரன்சியில் ஆர்வமா? WazirX CEO நிச்சல் ஷெட்டி மற்றும் வீக்கெண்ட் இன்வெஸ்டிங் நிறுவனர் அலோக் ஜெயின் ஆகியோருடன் அனைத்து விஷயங்களையும் கிரிப்டோ பற்றி விவாதிக்கிறோம் வகுப்பின், கேஜெட்டுகள் 360 பாட்காஸ்ட். சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், Spotify, அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *