விராட் கோலிடிசம்பர் 26 அன்று தொடங்கும் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் சிவப்பு பந்து அணி தென்னாப்பிரிக்காவிற்கு புறப்பட்டது. இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பிசிசிஐ) வியாழன் அன்று இந்திய டெஸ்ட் அணி வெளியேறும் படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளது. “அனைவரும் பணிந்தனர். தென்னாப்பிரிக்கா கடமைப்பட்டுள்ளது” என்று பிசிசிஐ ட்வீட் செய்தது. தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து ரோஹித் சர்மா பயிற்சி அமர்வின் போது தொடை தசையில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக நீக்கப்பட்டார். வரும் தென்னாப்பிரிக்க சுற்றுப்பயணத்தில் ரோஹித்தின் திறமைகளை இந்திய அணி தவறவிடும் என்று கோஹ்லி கூறினார்.

“அவரது திறமைகளை மிகவும் இழக்க நேரிடும். அவர் தனது டெஸ்ட் போட்டிகளில் உண்மையிலேயே பணியாற்றினார் என்பதை அவர் ஏற்கனவே இங்கிலாந்தில் நிரூபித்துள்ளார், மேலும் அந்த தொடரில் விளையாடுவதற்கு தொடக்க கூட்டாண்மை மிகவும் முக்கியமானது என்பதை அவர் ஏற்கனவே நிரூபித்துள்ளார். வெளிப்படையாக, அவரது அனுபவம் மற்றும் திறமையுடன், நாங்கள் அவற்றை நினைவில் கொள்வோம். குணங்கள்” என்று விராட் கோலி ஒரு மெய்நிகர் மாநாட்டு அழைப்பில் கூறினார்.

“இது மயங்கிற்கு ஒரு வாய்ப்பு என்று அவர் கூறினார். [Agarwal] மற்றும் கே.எல் [Rahul] அந்தத் திறப்பை எங்களுக்காக உறுதிப்படுத்தவும், தொடர் சிறப்பாக நடைபெறுவதை உறுதி செய்யவும்.”

விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது

தொடை தசையில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக ரோஹித் வரும் டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து நீக்கப்படுவார், அவருக்கு பதிலாக பிரியங்க் பஞ்சால் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். கடந்த வாரம், ரோஹித்திடம் டி20 மற்றும் ஒருநாள் போட்டிகளின் தலைமையும் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

தென்னாப்பிரிக்கா டெஸ்ட் போட்டிக்கான இந்திய அணி: விராட் கோலி (கேப்டன்), பிரியங்க் பஞ்சால், கேஎல் ராகுல், மயங்க் அகர்வால், சேதேஷ்வர் புஜாரா, அஜிங்க்யா ரஹானே, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ஹனுமா விஹாரி, ரிஷப் பந்த் (WK), விருத்திமான் சாஹா (WK), ஆர் அஷ்வின், ஜெயந்த் யாதவ், இஷாந்த் சர்மா, மொஹ்த். ஷமி, உமேஷ் யாதவ், ஜஸ்பிரித் பும்ரா, ஷர்துல் தாக்கூர், முகமது சிராஜ்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *