தீபிகா படுகோனே மற்றும் ரன்வீர் சிங் அவர்கள் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் தங்கள் படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதில் மும்முரமாக உள்ளனர் மற்றும் ஒரு நேரத்தில் ஸ்டைலான ஆடைகளுடன் வெளிவருகிறார்கள். ரியாத்தில் உள்ள ஹாட் பிங்க் கிரியேஷனில் அசத்திய பிறகு, தீபிகா வியாழக்கிழமை சிவப்பு நிறத்தில் தோன்றினார். நடிகை தனது இன்ஸ்டாகிராம் கட்டுரையில் தனது விளம்பரக் களியாட்டத்திற்கு முன் தனது அலங்காரத்தை உற்று நோக்கினார்.

நடிகை கேமராவுக்கு போஸ் கொடுத்து தனது ஸ்டைலை வெளிப்படுத்தினார். தீபிகா குட்டையான சிவப்பு நிற மைசன் வாலண்டினோ உடை மற்றும் சிவப்பு காலுறை அணிந்திருந்தார். இருப்பினும், அவள் தலையில் இருந்த தாவணி எங்கள் கவனத்தை ஈர்த்தது. நடிகை தனது தலைமுடியை சிவப்பு தாவணியால் முழுவதுமாக மூடி, மோனோடோன் தோற்றத்தை தொடர்ந்தார்.

பிரமிக்க வைக்கும் சிறகுகள் கொண்ட கண்களுடன், தீபிகா தனது உடையில் ஒரு ஜோடி வைர காதணிகளுடன் ஒரு பிளிங்கைச் சேர்த்தார். துபாய்க்கான தீபிகா படுகோனின் 83 பிரச்சாரப் படிவத்தைப் பார்க்கவும்:

dp-83-promotions-inline_1.jpeg
dp-83-promotions-inline_2.jpeg

இயக்கம் கபீர் கான், 83 கபில்தேவ் தலைமையிலான 1983 உலகக் கோப்பையில் இந்திய கிரிக்கெட் அணி வெற்றியை சுற்றி வருகிறது.

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் அவர்களின் முதல் நாளில், ரன்வீர் சிங் தலை முதல் கால் வரை குஸ்ஸி தீபிகாவை உடையில் முடித்தார் மற்றும் நடிகர் வழக்கம் போல் தோற்றத்தை மேம்படுத்துகிறார். அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் சிவப்பு கம்பள நிகழ்வின் ஸ்னாப்ஷாட்களைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

அதை பார்க்க கீழே உள்ள இணைப்பை கிளிக் செய்யவும்.

மேலும் படிக்க: தீபிகா படுகோனே மற்றும் ரன்வீர் சிங் 83ஐ விளம்பரப்படுத்தும் போது துபாயின் புருவங்களைப் பிடிக்கிறார்கள்; படங்கள்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed