பிரபலமான நெட்ஃபிக்ஸ் விட்சர் தொடரின் முன்னோடியாக 2022 இல் வரவிருக்கும் தி விட்சர்: பிளட் ஆரிஜின்ஸ், தி விட்சர் சீசன் 2 இன் இறுதி எபிசோடைத் தொடர்ந்து கிரெடிட்களுக்குப் பிந்தைய காட்சியில் கிண்டல் செய்யப்பட்டது, இது இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு டிசம்பரில் நெட்ஃபிக்ஸ் ஹிட்ஸ். நான் திரும்பி வந்தேன். 17. தி விட்சர்: ப்ளட் ஆரிஜின்ஸ் லாரன்ஸ் ஓ’ஃபுரான், மைக்கேல் யோ மற்றும் சோபியா பிரவுன் ஆகியோர் ஹென்றி கேவில் தலைமையிலான நிகழ்ச்சிக்கு வழிவகுக்கும் நிகழ்வுகளை உள்ளடக்கும். இது அசல் விட்சர் தொடரின் காலவரிசைக்கு ஒரு மில்லினியத்திற்கும் மேலாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. நெட்ஃபிக்ஸ் படி, இந்தத் தொடர் அடுத்த ஆண்டு ஸ்ட்ரீம் செய்யக் கிடைக்கும்.

புதிய ஷோ டிரெய்லரில், நெட்ஃபிக்ஸ் தி விட்சர்: ப்ளட் ஆரிஜின்ஸை அசலுக்கு முன்பே “அன்டோல்ட் அத்தியாயம்” என்று அமைத்துள்ளது. தி விட்சர் சங்கிலி. தொடருக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட வலைப்பக்கத்தில், ஸ்ட்ரீமிங் சேவை அவர்கள் சொல்கிறார்கள் அந்த இரத்த தோற்றம் ஜெரால்ட் ஆஃப் ரிவியாவின் கதைக்கு 1,200 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஒரு தெய்வீக உலகில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நிகழ்ச்சி தி விட்சர்ஸுக்கு முந்தையது மற்றும் “பேய்கள், மனிதர்கள் மற்றும் குட்டிச்சாத்தான்களின் உலகங்கள் ஒன்றிணைந்து ஒன்றாக மாறுகிறது”, இது சாம்ராஜ்யங்களின் கலவையைக் குறிக்கும். நெட்ஃபிக்ஸ் கருத்துப்படி, கண்டம் முதல் விட்ச்சரை உருவாக்குவதைக் காணவிருக்கும் நேரத்தில் இந்த நிகழ்ச்சி அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

தி விட்சர்: ப்ளட் ஆரிஜின்ஸ் நடிகர்கள் சோபியா பிரவுன் தலைமையில், ஹாஜி என்ற உயரடுக்கு வீரராக நடிக்கிறார். இவருடன் மிச்செல் யோவும் இணைந்துள்ளார், அவர் சயான், வாள்-எல்ஃப். இதற்கிடையில், லாரன்ஸ் ஓ ஃபர்ரன் போர்வீரன் ஃபாஸ்லாக நடிக்கிறார். மற்ற நடிகர்களில் மிர்ரன் மேக், ஜேக்கப் காலின்ஸ், லென்னி ஹென்றி, லிஸி என்னிஸ் ஆகியோர் அடங்குவர். ஹக் நோவெல்லி, ஆமி முர்ரே, பிரான்செஸ்கா மில்ஸ், நதானியேல் கர்டிஸ், சாக் வியாட் மற்றும் டிலான் மோரன்.

நெட்ஃபிக்ஸ் மெதுவாக விட்சர் உரிமையை மையமாகக் கொண்ட ஒரு பிரபஞ்சத்தை உருவாக்குகிறது, மேலும் சேவை ஏற்கனவே தொடங்கப்பட்டுள்ளது இரண்டு பருவங்கள் முக்கிய நிகழ்ச்சி. மற்றொரு அனிமேஷன் படம், தி விட்சர்: ஓநாயின் கனவுரிவியாவின் வழிகாட்டியான வெசெமிரின் ஜெரால்ட்டின் கதையைச் சொல்லும் , இந்த ஆண்டு Netflixல் வெளியிடப்பட்டது. Netflix வெளியிட்ட டீஸர் டிரெய்லரின் படி, The Witcher: Blood Origins தற்போது வெளியீட்டு தேதி இல்லை, ஆனால் 2022 இல் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed