ட்விட்டர் வீடியோக்களுக்கு தானியங்கி தலைப்புகளைப் பெறுகிறது. மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட செயல்பாடு டிசம்பர் 15 புதன்கிழமை முதல் iOS, ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் வெப் ஆகியவற்றிற்கு உலகளவில் வெளியிடப்பட்டது. தானியங்கு தலைப்பு அம்சம் தற்போது 37 மொழிகளை ஆதரிக்கிறது. ட்விட்டரில் மொழிபெயர்ப்பு நேரலையில் இல்லாததால், கிளிப்பைப் பதிவேற்ற முதலில் பயன்படுத்திய சாதனத்தின் மொழியில் தலைப்புகள் தோன்றும். iOS மற்றும் Android இரண்டிலும் முடக்கப்பட்ட வீடியோக்களில் தானியங்கு தலைப்புகள் தோன்றும். டெஸ்க்டாப் பயனர்கள், மறுபுறம், அவற்றை ஆன் மற்றும் ஆஃப் செய்ய முடியும். செவித்திறன் குறைபாடுள்ள பயனர்கள் இப்போது ட்விட்டரில் தானியங்கு தலைப்புடன் வீடியோக்களைப் பார்க்கலாம்.

ட்விட்டர் டிசம்பர் 15 அன்று ஆதரவு குழு என்று ட்வீட் செய்துள்ளார் புதிய அப்டேட் பற்றி. இன்று முதல் ஆண்ட்ராய்டு, iOS மற்றும் இணையத்தில் உள்ள அனைத்து பயனர்களுக்கும் வீடியோக்களுக்கான தானியங்கி வசன வரிகள் கிடைக்கும் என்று நிறுவனம் உறுதி செய்துள்ளது. குறிப்பிட்டுள்ளபடி, புதிய செயல்பாட்டின் மூலம், ட்விட்டர் பயனர்கள் மொபைலில் முடக்கிய வீடியோவைப் பார்க்கும்போது தலைப்புகள் தானாகவே தோன்றும். Twitter தானியங்கு தலைப்புகள். விட அதிகமாக கிடைக்கின்றன 30 மொழிகள் தற்போது, ​​அரபு, சீனம், ஆங்கிலம், ஜெர்மன், ஹிந்தி, தமிழ் மற்றும் பல உட்பட.

இப்போது iOS மற்றும் Android இல் முடக்கப்பட்ட வீடியோக்களில் தானியங்கு தலைப்புகள் தோன்றும், அதே நேரத்தில் நீங்கள் தட்டவும் முடியும் என்று Twitter குறிப்பிடுகிறது சிசி உங்கள் சாதனத்தின் ஒலியை அணைத்த பிறகு, தானியங்கு தலைப்பு உரையைப் பார்க்க, டெஸ்க்டாப்பில் உள்ள பட்டன்.

சமூக ஊடக நிறுவனம் சமீபத்தில் அதன் தளம் மற்றும் ட்விட்டர் இடத்தில் பல குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களைச் செய்துள்ளது. அது கைகுலுக்கியது instagram குறுக்கு இடுகையை எளிதாக்க துவக்கம் Android, iOS மற்றும் இணையத்தில் Twitter கார்டுகளின் முன்னோட்டம். கூடுதலாக, ட்விட்டர் பயனர்களை அனுமதிக்கும் புதிய தனியுரிமை தொடர்பான அம்சத்தைச் சேர்த்துள்ளது பின்தொடர்பவரை அகற்று அவர்களை தடுக்காமல். ஒரு ட்விட்டர் பயனர் ஒருவரை நீக்கிவிட்டால், பயனரின் ட்வீட்கள் தானாக அவர்களின் டைம்லைனில் தோன்றாது. இது தற்போது இணைய பதிப்பில் கிடைக்கிறது.


சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு, எங்களின் . சந்தா Youtube சேனல்,

நித்யா பி நாயர் டிஜிட்டல் ஜர்னலிசத்தில் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவமுள்ள ஒரு பத்திரிகையாளர். அவர் வணிகம் மற்றும் தொழில்நுட்ப பீட்களில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர். இதயத்தில் ஒரு உணவுப் பிரியரான நித்யா, புதிய இடங்களை ஆராய்வதை விரும்புகிறாள் (சமையல்களைப் படிக்கவும்) மற்றும் உரையாடலை மசாலாக்க மலையாளத் திரைப்பட உரையாடல்களுக்குள் பதுங்கிக் கொண்டிருப்பாள்.
மேலும்

டொனால்ட் டிரம்பின் உண்மை சமூக பங்காளிகள் கனடாவின் ரம்பிள்

தொடர்புடைய கதைகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *