டைம்ஸ் சதுக்கத்தில் நிகழ்ச்சியை நடத்துவது பெரும் பெருமையாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் துறையில் உள்ள அனைத்து கலைஞர்களும் கலைஞர்களும் கருதுகின்றனர். சாரா அலி கான் இதற்கு விதிவிலக்கல்ல. இன்று, சாராவின் வரவிருக்கும் படம், அட்ராங்கி ரே லேண்ட்மார்க்கில் திரையிடப்பட்டது மற்றும் நடிகை மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறார். சாரா தனது அதிகாரப்பூர்வ இன்ஸ்டாகிராமில் மில்லியன் கணக்கான ரசிகர்கள் மற்றும் பின்தொடர்பவர்களுடன் தான் இருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டார்.

சாரா அலி கான் ஷோபிஸில் பழைய படங்கள் எதுவும் இல்லை, இருப்பினும், இளம் நடிகை பெரிய பழைய பாலிவுட்டில் தனது இடத்தை வெற்றிகரமாகக் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது. வெள்ளித்திரையில் தனது நடிப்பால் திரையுலகினரைக் கவர்வதோடு, சமூக வலைதளங்களில் சாரா அவர்களை மகிழ்விக்கவும் ஈடுபாடு காட்டவும் செய்கிறார், அங்கு அவர் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்கிறார். அவர் தனது வாழ்க்கையைப் பற்றி ரசிகர்களை அடிக்கடி பார்க்கிறார். சாராவின் அழகான போட்டோஷூட்கள் முதல் அப்பாவியான படங்கள் வரை, அவரது பிரபலமான ‘ஹலோ டைரக்டர்ஸ்’ தொடர்கள் மற்றும் நாக்-நாக் ஜோக்குகள் வரை, ரசிகர்கள் அனைத்தையும் விரும்புகிறார்கள் மேலும் மேலும் பலவற்றிற்காக மீண்டும் வருகிறார்கள். இன்றிரவு, சாரா தனது மகிழ்ச்சியான தருணத்தில் அவர்களை அனுமதித்தார், ஏனெனில் அவரது படம் உலகப் புகழ்பெற்ற டைம்ஸ் சதுக்கத்தில் இடம் பிடித்தது.

சாரா தனது இன்ஸ்டாகிராம் கட்டுரைகளில் டைம்ஸ் ஸ்கொயரின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். படத்தில், சாராவின் ஸ்டில் உடன் அத்ராங்கி ரேயைக் காணலாம், தனுஷ், மற்றும் அக்ஷய் குமார் நியூயார்க்கில் உள்ள லேண்ட்மார்க்கில் நிகழ்த்தப்பட்டது. இப்படம் இசைக்கான விளம்பரமாகும், இது இப்போது இசை ஸ்ட்ரீமிங் தளத்தில் உள்ளது. படத்தைப் பகிர்ந்த சாரா, “இந்த நகரம் எனது கனவு, இப்போது அது இங்கே நனவாகியுள்ளது” (பிங்க் ஹார்ட் எமோஜி) என்று தலைப்பிட்டுள்ளார், இயக்குநர் ஆனந்த் எல் ராய், தனுஷ் மற்றும் அவரது படத்தின் டீசரை டேக் செய்தார்.

பாருங்கள்:

சாரா அலி கான், அட்ராங்கி ரேயுடன் டைம் ஸ்கொயரின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்

அத்ராங்கி ரே டிசம்பர் 24 அன்று OTT தளத்தில் வெளியிடப்படும்.

மேலும் படிக்க: அட்ராங்கி ரேயில் சாரா அலி கானின் தோற்றம் பற்றி: ரிங்கோவை நான் காதலித்தேன்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed