அமர் உஜாலா பணியகம், பிரயாக்ராஜ்

வெளியிட்டவர்: வினோத் சிங்
வியாழன், 16 டிசம்பர் 2021 09:44 PM IST புதுப்பிக்கப்பட்டது

சுருக்கம்

கான்ஸ்டபிள் ஆட்சேர்ப்புக்கான கணினி அடிப்படையிலான தேர்வின் முடிவை 15 மார்ச் 2021 அன்று SSC வெளியிட்டது, இதில் 67740 விண்ணப்பதாரர்கள் உடற்தகுதித் தேர்வில் கலந்துகொண்டு வெற்றி பெற்றதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

செய்தி கேட்க

டெல்லி காவல்துறையில் கான்ஸ்டபிள் பணிக்கு 5690 பேர் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர். இவர்களில் 3771 ஆண்களும் 1919 பெண்களும் அடங்குவர். பணியாளர் தேர்வாணையம் (SSC) கான்ஸ்டபிள் ஆட்சேர்ப்புத் தேர்வின் இறுதித் தேர்வு முடிவை வியாழக்கிழமை வெளியிட்டது.

கான்ஸ்டபிள் ஆட்சேர்ப்புக்கான கணினி அடிப்படையிலான தேர்வின் முடிவை 15 மார்ச் 2021 அன்று SSC வெளியிட்டது, இதில் 67740 விண்ணப்பதாரர்கள் உடற்தகுதித் தேர்வில் கலந்துகொண்டு வெற்றி பெற்றதாக அறிவிக்கப்பட்டது. இதன் அடிப்படையில், இறுதித் தேர்வு முடிவை எஸ்சி சனிக்கிழமை வெளியிட்டது.

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவர்களில் 2795 பேர் முன்பதிவு செய்யப்படாதவர்கள், 556 EWS, 1115 பேர் ஓபிசி, 955 பேர் எஸ்சி, 269 பேர் எஸ்டி பிரிவைச் சேர்ந்தவர்கள். நான்கு வேட்பாளர்கள் மீது கிரிமினல் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டதையடுத்து, அவர்களின் முடிவு நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை, பரீட்சையில் மோசடி செய்ததாக குற்றம் சுமத்தப்பட்ட 625 பரீட்சார்த்திகளின் பெறுபேறுகளும் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளன.

வாய்ப்பு

டெல்லி காவல்துறையில் கான்ஸ்டபிள் பணிக்கு 5690 பேர் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர். இவர்களில் 3771 ஆண்களும் 1919 பெண்களும் அடங்குவர். பணியாளர் தேர்வாணையம் (SSC) கான்ஸ்டபிள் ஆட்சேர்ப்புத் தேர்வின் இறுதித் தேர்வு முடிவை வியாழக்கிழமை வெளியிட்டது.

கான்ஸ்டபிள் ஆட்சேர்ப்புக்கான கணினி அடிப்படையிலான தேர்வின் முடிவை 15 மார்ச் 2021 அன்று SSC வெளியிட்டது, இதில் 67740 விண்ணப்பதாரர்கள் உடற்தகுதித் தேர்வில் கலந்துகொண்டு வெற்றி பெற்றதாக அறிவிக்கப்பட்டது. இதன் அடிப்படையில், இறுதித் தேர்வு முடிவை எஸ்சி சனிக்கிழமை வெளியிட்டது.

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவர்களில் 2795 பேர் முன்பதிவு செய்யப்படாதவர்கள், 556 EWS, 1115 பேர் ஓபிசி, 955 பேர் எஸ்சி, 269 பேர் எஸ்டி பிரிவைச் சேர்ந்தவர்கள். நான்கு வேட்பாளர்கள் மீது கிரிமினல் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டதையடுத்து, அவர்களின் முடிவு நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை, பரீட்சையில் மோசடி செய்ததாக குற்றம் சுமத்தப்பட்ட 625 பரீட்சார்த்திகளின் பெறுபேறுகளும் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளன.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed