அமர் உஜாலா நெட்வொர்க், புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: துஷ்யந்த் சர்மா
திங்கள், 20 டிசம்பர் 2021 12:17 AM IST புதுப்பிக்கப்பட்டது

சுருக்கம்

இது தொடர்பாக திங்கள்கிழமை முடிவு எடுக்கப்படும் என்று மத்திய காற்றுத் தர ஆணைய அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். மறுபுறம், லெப்டினன்ட் கவர்னர் அனில் பைஜால், முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால், சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் சத்யேந்தர் ஜெயின் உள்ளிட்ட டெல்லி அரசின் பல துறைகளின் அதிகாரிகள் இன்று டிடிஎம்ஏ-வின் கூட்டமும் கூடுகிறது.

செய்தி கேட்க

டெல்லி-என்சிஆர் காற்றில் தொடர்ச்சியான முன்னேற்றத்தைக் கருத்தில் கொண்டு, கட்டுமானப் பணிகள் மற்றும் இடிப்புக்கான தடை விரைவில் தளர்த்தப்படலாம். இது தொடர்பாக திங்கள்கிழமை முடிவு எடுக்கப்படும் என்று மத்திய காற்றுத் தர ஆணைய அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். கடந்த மூன்று நாட்களில் என்சிஆர் பகுதியில் காற்றின் தரத்தில் ஏற்பட்ட முன்னேற்றத்தைக் கருத்தில் கொண்டு, கட்டுமானத் துறையில் கட்டுப்பாடுகள் குறித்து ஆணையம் தளர்வுகளை வழங்கலாம்.

வெள்ளிக்கிழமை, டெல்லி-என்சிஆரில் கட்டுமானம் மற்றும் இடிப்பு நடவடிக்கைகளுக்கான தடை அடுத்த உத்தரவு வரை தொடர வேண்டும் என்று ஆணையம் கேட்டது. இருப்பினும், பொதுப் பயன்பாடுகள், ரயில்வே, மெட்ரோ, விமான நிலையங்கள் மற்றும் ISBTகள், தேசிய பாதுகாப்பு, பாதுகாப்பு, சுகாதாரம், நெடுஞ்சாலைகள், சாலைகள், மேம்பாலங்கள், மின்சாரம் மற்றும் குழாய் இணைப்புகள் தொடர்பான திட்டங்களுக்கு விலக்கு அளிக்கப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில், ஆறாம் வகுப்பு மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட மாணவர்கள், கல்லூரிகள் மற்றும் பிற கல்வி நிறுவனங்களில் உள்ள மாணவர்களுக்கு உடற்கல்வி வகுப்புகள் மீண்டும் தொடங்க அனுமதிக்கப்பட்டன. அதேசமயம், ஐந்தாம் வகுப்பு வரையிலான மாணவர்களுக்கு டிசம்பர் 27ம் தேதி முதல் உடற்கல்வி வகுப்புகள் தொடங்கலாம் என்றும் கூறப்பட்டது.

டிடிஎம்ஏ கூட்டம் இன்று நடைபெறுகிறது
கொரோனாவின் புதிய வடிவமான ஓமிக்ரானைத் தடுப்பதற்காக தில்லி பேரிடர் மேலாண்மை ஆணையத்தின் (டிடிஎம்ஏ) கூட்டம் திங்கள்கிழமை நடைபெறவுள்ளது. இதில், லெப்டினன்ட் கவர்னர் அனில் பைஜால், முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால், சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் சத்யேந்தர் ஜெயின் உள்ளிட்ட தில்லி அரசின் பல துறைகளின் அதிகாரிகள் ஆழ்ந்து ஆலோசனை நடத்தவுள்ளனர். இதன் போது, ​​ஏற்பாடுகள் குறித்தும் ஆய்வு செய்யப்படும்.

Omicron வழக்குகள் அதிகரித்து வருவதால், திங்கள்கிழமை காலை 11:30 மணிக்கு மறுஆய்வுக் கூட்டம் நடைபெறும் என்று DDMA இன் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு தெரிவித்துள்ளது. வீடியோ கான்பரன்சிங் மூலம் நடைபெறும் கூட்டத்திற்கு துணைநிலை ஆளுநர் தலைமை தாங்குவார். இதன் போது கோவிட்-19 இன் தற்போதைய நிலைமை மீளாய்வு செய்யப்படும். இந்த கூட்டத்தில் சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் சத்யேந்தர் ஜெயின், நிதி ஆயோக் உறுப்பினர் விகே பால், டெல்லி தலைமை செயலாளர் விஜய் தேவ் மற்றும் டெல்லி அரசின் சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகள் கலந்து கொள்கின்றனர். அரசாங்கம் மேற்கொண்டுள்ள ஏற்பாடுகள் குறித்து சுகாதார அமைச்சர் தெரிவிப்பார். பணியகம்

வாய்ப்பு

டெல்லி-என்சிஆர் காற்றில் தொடர்ச்சியான முன்னேற்றத்தைக் கருத்தில் கொண்டு, கட்டுமானப் பணிகள் மற்றும் இடிப்புக்கான தடை விரைவில் தளர்த்தப்படலாம். இது தொடர்பாக திங்கள்கிழமை முடிவு எடுக்கப்படும் என்று மத்திய காற்றுத் தர ஆணைய அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். கடந்த மூன்று நாட்களில் என்சிஆர் பகுதியில் காற்றின் தரத்தில் ஏற்பட்ட முன்னேற்றத்தைக் கருத்தில் கொண்டு, கட்டுமானத் துறையில் கட்டுப்பாடுகள் குறித்து ஆணையம் தளர்வுகளை வழங்கலாம்.

வெள்ளிக்கிழமை, டெல்லி-என்சிஆரில் கட்டுமானம் மற்றும் இடிப்பு நடவடிக்கைகளுக்கான தடை அடுத்த உத்தரவு வரை தொடர வேண்டும் என்று ஆணையம் கேட்டது. இருப்பினும், பொதுப் பயன்பாடுகள், ரயில்வே, மெட்ரோ, விமான நிலையங்கள் மற்றும் ISBTகள், தேசிய பாதுகாப்பு, பாதுகாப்பு, சுகாதாரம், நெடுஞ்சாலைகள், சாலைகள், மேம்பாலங்கள், மின்சாரம் மற்றும் குழாய் இணைப்புகள் தொடர்பான திட்டங்களுக்கு விலக்கு அளிக்கப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில், ஆறாம் வகுப்பு மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட மாணவர்கள், கல்லூரிகள் மற்றும் பிற கல்வி நிறுவனங்களில் உள்ள மாணவர்களுக்கு உடற்கல்வி வகுப்புகள் மீண்டும் தொடங்க அனுமதிக்கப்பட்டன. அதேசமயம், ஐந்தாம் வகுப்பு வரையிலான மாணவர்களுக்கு டிசம்பர் 27ம் தேதி முதல் உடற்கல்வி வகுப்புகள் தொடங்கலாம் என்றும் கூறப்பட்டது.

டிடிஎம்ஏ கூட்டம் இன்று நடைபெறுகிறது

கொரோனாவின் புதிய வடிவமான ஓமிக்ரானைத் தடுப்பதற்காக தில்லி பேரிடர் மேலாண்மை ஆணையத்தின் (டிடிஎம்ஏ) கூட்டம் திங்கள்கிழமை நடைபெறவுள்ளது. இதில், லெப்டினன்ட் கவர்னர் அனில் பைஜால், முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால், சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் சத்யேந்தர் ஜெயின் உள்ளிட்ட தில்லி அரசின் பல துறைகளின் அதிகாரிகள் ஆழ்ந்து ஆலோசனை நடத்தவுள்ளனர். இதன் போது, ​​ஏற்பாடுகள் குறித்தும் ஆய்வு செய்யப்படும்.

Omicron வழக்குகள் அதிகரித்து வருவதால், திங்கள்கிழமை காலை 11:30 மணிக்கு மறுஆய்வுக் கூட்டம் நடைபெறும் என்று DDMA இன் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு தெரிவித்துள்ளது. வீடியோ கான்பரன்சிங் மூலம் நடைபெறும் கூட்டத்திற்கு துணைநிலை ஆளுநர் தலைமை தாங்குவார். இதன் போது கோவிட்-19 இன் தற்போதைய நிலைமை மீளாய்வு செய்யப்படும். இந்த கூட்டத்தில் சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் சத்யேந்தர் ஜெயின், நிதி ஆயோக் உறுப்பினர் விகே பால், டெல்லி தலைமை செயலாளர் விஜய் தேவ் மற்றும் டெல்லி அரசின் சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகள் கலந்து கொள்கின்றனர். அரசாங்கம் மேற்கொண்டுள்ள ஏற்பாடுகள் குறித்து சுகாதார அமைச்சர் தெரிவிப்பார். பணியகம்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.