செய்தியிடல் பயன்பாடு கம்பி சாத்தியமானதை நிறுத்துவதன் மூலம் விரைவில் உங்கள் உதவிக்கு வரலாம் படம் ஸ்பாய்லர் ஆண்ட்ராய்டு காவல்துறையின் அறிக்கையின்படி, அரட்டை மறைக்கப்படலாம். இந்த அறிக்கை டெலிகிராம் சப்ரெடிட்டில் (டிலான் ரூசல் வழியாக) ஒரு இடுகையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. தூதுவர் “சென்சிட்டிவ் அல்லது மூவி ஸ்பாய்லர்களை” மறைப்பதற்கான அம்சம் விரைவில் வரலாம்.
அறிக்கையின்படி, ஒரு பயனர் அரட்டையில் ஸ்பாய்லருக்கு குறுஞ்செய்தி அனுப்ப முயற்சிக்கும் போதெல்லாம், அனுப்பப்பட்ட செய்தி சிதைந்துவிடும், அந்த செய்தி என்ன தெரிவிக்கப்பட்டது என்பதை யூகிக்க முடியாது. அனுப்பப்பட்ட செய்தியானது வார்த்தைகள் மற்றும் வாக்கியங்களுக்குப் பதிலாக “தெளிவில்லாத பிக்சலேட்டட் பிளேஸ்ஹோல்டர்கள்” வடிவத்தில் இருக்கும். ஆனால் உங்கள் சொந்த ஆபத்தில் நீங்கள் எதைச் செய்ய வேண்டும் என்பதை வெளிப்படுத்த அதைத் தட்டலாம்.
“அரட்டைகளில் மறைக்கப்பட்ட உள்ளடக்கம் ஒரு சிறிய கண் ஐகானைத் தவிர வேறு ஒரு ஸ்பாய்லர் என்று கருதப்படுவதில்லை, எனவே நீங்களும் உங்கள் நண்பர்களும் முதலில் புதிய வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்த வேண்டும்” என்று அறிக்கை கூறுகிறது.
அறிக்கை உரையைப் பற்றியது என்றாலும், ஸ்பாய்லர் கண்டறிதல் அம்சம் பயனர்களுக்கு மிகவும் திறமையான அனுபவத்திற்காக புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோ கிளிப்புகள் போன்ற மீடியாக்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள முடிந்தால் நன்றாக இருக்கும். மேலும், டெவலப்பர்கள் சந்தேகத்திற்குரிய செய்தியில் ஒரு முக்கிய ஐகானைச் சேர்க்க முடிந்தால், அது பயனர்களுக்கு எச்சரிக்கையைக் கொடுக்கும், அது உருவாக்கப்பட்ட இலக்கை அடைய அதிக வாய்ப்புகளை வழங்கும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed