சீன நிறுவனம் Vivo Y32 ஐ அதன் Y தொடரில் ஒரு புதிய மாடலாக அமைதியாக பட்டியலிட்டுள்ளது. புதிய விவோ ஃபோன் பின்புறத்தில் இரண்டு தனித்தனி கேமராக்களுடன் வருகிறது மற்றும் வாட்டர் டிராப்-ஸ்டைல் ​​டிஸ்ப்ளே நாட்ச் கொண்டுள்ளது. Vivo Y32 ஆனது குவால்காமின் ஸ்னாப்டிராகன் 680 SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது ஸ்னாப்டிராகன் 778G பிளஸ், ஸ்னாப்டிராகன் 695 மற்றும் ஸ்னாப்டிராகன் 480 பிளஸ் 5G சிப்செட்களுடன் அக்டோபரில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. மேலும், இந்த ஸ்மார்ட்போன் ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 27 நாட்கள் வரை காத்திருப்பு நேரம் அல்லது 18 மணிநேர பேச்சு நேரத்தை வழங்கும் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

Vivo Y32 விலை

Vivo Y32 8ஜிபி ரேம் + 128ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டிற்கு மட்டும் CNY 1,399 (தோராயமாக ரூ. 16,700) விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. பட்டியல் Vivo சைனா இணையதளத்தில். ஃபோகி நைட் மற்றும் ஹருமி ப்ளூ வண்ணங்களிலும் இந்த போன் கிடைக்கும். இருப்பினும், அதன் விற்பனை தேதி மற்றும் சீனாவைத் தவிர மற்ற சந்தைகளில் தொலைபேசி கிடைக்குமா என்பது பற்றிய விவரங்கள் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.

கடந்த மாதம், Vivo Y32 தோன்றியதாக கூறப்படுகிறது சீனாவின் TENAA அதன் வடிவமைப்பு மற்றும் விவரக்குறிப்புகள் பற்றிய விவரங்களுடன்.

Vivo Y32 விவரக்குறிப்புகள்

இரட்டை சிம் (நானோ) Vivo Y32 இல் இயங்குகிறது ஆண்ட்ராய்டு 11 மேலே OriginOS 1.0 உடன், இது 20:9 என்ற விகிதத்துடன் 6.51-இன்ச் HD+ (720×1,600 பிக்சல்கள்) காட்சியைக் கொண்டுள்ளது. தொலைபேசி ஆக்டா கோர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது ஸ்னாப்டிராகன் 680 SoC, 8GB LPDDR4x RAM உடன் உள்ளமைக்கப்பட்ட சேமிப்பகத்தைப் பயன்படுத்தி 12GB வரை கிட்டத்தட்ட விரிவாக்கக்கூடியது. Vivo Y32 ஆனது f/2.2 லென்ஸுடன் 13-மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார் மற்றும் f/2.4 லென்ஸுடன் 2-மெகாபிக்சல் இரண்டாம் நிலை சென்சார் கொண்ட இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்பையும் கொண்டுள்ளது.

செல்ஃபிகள் மற்றும் வீடியோ அரட்டைகளுக்கு, Vivo Y32 ஆனது f/1.8 லென்ஸுடன் முன்பக்கத்தில் 8 மெகாபிக்சல் செல்ஃபி கேமரா சென்சார் கொண்டுள்ளது.

Vivo Y32 ஆனது 128 GB உள் சேமிப்பகத்துடன் வருகிறது. இணைப்பு விருப்பங்களில் 4G VoLTE, Wi-Fi, Bluetooth v5.0, GPS/ A-GPS, USB Type-C மற்றும் 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் ஆகியவை அடங்கும். போர்டில் உள்ள சென்சார்களில் முடுக்கமானி, சுற்றுப்புற ஒளி சென்சார், காந்தமானி மற்றும் ப்ராக்ஸிமிட்டி சென்சார் ஆகியவை அடங்கும். போனில் பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை சென்சார் உள்ளது.

விவோ இது 18W வேகமான சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கும் 5,000mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. மேலும், ஃபோன் 164.26×76.08x8mm அளவுகள் மற்றும் 182 கிராம் எடையுடையது.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு, எங்களின் . சந்தா Youtube சேனல்,

ஜக்மீத் சிங் புது தில்லியில் இருந்து கேட்ஜெட்ஸ் 360க்கான நுகர்வோர் தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றி எழுதுகிறார். ஜக்மீத் கேஜெட்ஸ் 360 இன் மூத்த நிருபர் ஆவார், மேலும் பயன்பாடுகள், கணினி பாதுகாப்பு, இணைய சேவைகள் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு மேம்பாடு பற்றி அடிக்கடி எழுதியுள்ளார். Jagmeet Twitter @JagmeetS13 இல் கிடைக்கிறது அல்லது jagmeets@ndtv.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியில் உள்ளது. தயவுசெய்து உங்கள் வழிகாட்டுதல்களையும் உதவிக்குறிப்புகளையும் அனுப்பவும்.
மேலும்

OnePlus 9, OnePlus 9 Pro ஆகியவை இடைநீக்கத்திற்குப் பிறகு மீண்டும் ஆண்ட்ராய்டு 12 அடிப்படையிலான OxygenOS 12 ஐப் பெறுகின்றன

தென்கிழக்கு ஆசியாவின் இ-காமர்ஸ் நிறுவனமான லசாடாவை 100 பில்லியன் டாலர்களாக உயர்த்த அலிபாபா திட்டமிட்டுள்ளது





link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed