பாலிவுட்டில் மிகவும் நாகரீகமான நடிகைகளில் ஒருவர் அனன்யா பாண்டே. இந்த நாட்களில், அவர் தனது போட்டோஷூட்டிலிருந்து நிறைய படங்களைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார், ஒவ்வொரு முறையும், அவர் தனது தோற்றத்தால் ஈர்க்கிறார் மற்றும் அவரது ரசிகர்களைக் கவர்ந்தார். சமீபத்தில், அவர் தனது குளிர்கால தோற்றத்தை இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்துள்ளார். அவளுடைய உடையில் ஆறுதல் மற்றும் பாணியின் கலவை தோன்றியது. அவரது தோற்றத்தைப் பாராட்டி ஏராளமான எமோஜிகளை ரசிகர்கள் கருத்துப் பிரிவில் போட்டுள்ளனர். அதைத் தொடர்ந்து இன்று இன்னொரு படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார்.

முற்றிலும் கறுப்பு நிற ஆடை அணிந்து, தன் உடைக்கு வந்து, தனித்துவமான ஆச்சரியமாக தெரிகிறது. அவளது திறந்த ஆடைகளும் மென்மையான மேக்கப்பும் அவளைப் பாராட்டுகின்றன மொத்தத்தில் அழகான தோற்றம். ஹாஃப் மூன் எமோஜியுடன் கூடிய புகைப்படங்களுக்கு அவர் தலைப்பிட்டுள்ளார். நடிகை தேர்வு தடித்த ஒப்பனை கருப்பு மற்றும் வெள்ளை படங்களில் தோன்றும். நடிகை நிர்வாண ஐ ஷேடோ, கருப்பு ஐலைனர், மஸ்காரா வசைபாடுதல், செதுக்கப்பட்ட புருவங்கள், கன்னங்கள் மற்றும் மென்மையான இளஞ்சிவப்பு உதட்டுச்சாயம் ஆகியவற்றைத் தேர்ந்தெடுத்தார். அவர் படங்களைப் பகிர்ந்தவுடன், பிரபலங்கள் அவரது தோற்றத்தைப் பாராட்டினர்.

அவரது சிறந்த நண்பர்களான ஷனாயா கபூர் மற்றும் சுஹானா கபூர் ஆகியோரும் கருத்துப் பிரிவில் இதய ஈமோஜிகளை விட்டுச் சென்றுள்ளனர். 2019 ஆம் ஆண்டில் பெரிய பாலிவுட்டில் நுழைந்த அனன்யா, தனது கிட்டியில் பல சுவாரஸ்யமான திட்டங்களுடன் ரோலில் இருக்கிறார்.

இடுகையை இங்கே பார்க்கவும்:

அவர் அடுத்ததாக விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் பான்-இந்தியா திரைப்படமான ‘லைகர்’ படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கவுள்ளார். குத்துச்சண்டை ஜாம்பவான் மைக் டைசனைத் தவிர வேறு யாரும் இப்படத்தில் சிறப்பு வேடத்தில் நடிக்கவில்லை. அடுத்த ஷகுன் பத்ராவும் அவள்தான்.

மேலும் படிக்க: அனன்யா பாண்டே, சிவன் & நரேஷ் மூலம் ஸ்வெட்டர் மற்றும் ஃபிஷ்நெட் காலுறைகளை எங்களுக்குத் துளைத்தார்; ஆம் அல்லது இல்லை

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.