இரண்டு தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் சூரிய வாழ்க்கை ஆசியா சர்வீஸ் சென்டர் இந்தியா அவரது வாழ்க்கை மற்றும் தொழில் பற்றி பேசுகிறது.
டிஜிட்டல் எளிதாக வருகிறது
ரிக்யா நயாரி வணிகவியல் பட்டப்படிப்பு, எம்.பி.ஏ. ஆனால் அவருக்கு தொழில்நுட்பத்தின் மீதும் ஆர்வம் இருந்தது. GE Capital இல் தனது முதல் வேலையில், அவர் தனது தொழில்நுட்பம் சார்ந்த தயாரிப்புகளில் கவனம் செலுத்தினார். பிந்தைய ஆண்டுகளில், அவர் டிஜிட்டல் தயாரிப்புகளின் எழுச்சியைப் பின்பற்றினார், மேலும் “தொழில்நுட்பத்திலிருந்து டிஜிட்டல் மற்றும் தயாரிப்பு மேலாண்மைக்கு நகர்ந்தார்” என்று அவர் கூறுகிறார்.

ரிக்யா நாயர், இணை இயக்குனர், டிஜிட்டல் அனுபவம்
மேக்ஸ் லைஃப் இன்சூரன்ஸ் நிறுவனத்தில் ஏறக்குறைய நான்கு ஆண்டுகளாக, அவர் டிஜிட்டல் திட்டங்களை செயல்படுத்தி வருகிறார், மேலும் சன் லைஃப் நிறுவனத்தில் அதைத் தொடர்ந்து செய்து வருகிறார். “தொற்றுநோயின் போது, ​​பயன்பாடு மற்றும் இணையதளத்தை மேம்படுத்த நாங்கள் நம்பமுடியாத வேகத்தில் பணியாற்றினோம், இதனால் வாடிக்கையாளர்கள் தடையற்ற அனுபவத்தைப் பெற முடியும்,” என்று அவர் கூறுகிறார்.
டிஜிட்டல் தயாரிப்பு தீர்வுகளை ஒழுங்குபடுத்தும் போது பெண்களுக்கு இயற்கை வள ஆற்றல் இருப்பதாக ரிக்யா நம்புகிறார். “எனக்கு ஆதரவான குடும்பம் உள்ளது, சன் லைஃப் நிறுவனத்தில் பணிபுரிவது, 35% பணியாளர்கள் பெண்கள், பல தலைமைப் பதவிகளில் இருப்பது ஊக்கமளிக்கிறது,” என்று அவர் கூறுகிறார்.
திறமை மதிக்கப்படுகிறது
மீனாட்சி அரோரா கணிதத்தில் சிறந்து விளங்கிய அவர், பாடத்தில் பட்டம் பெற்றார், பின்னர் கணினி பயன்பாடுகளில் முதுகலைப் பட்டம் பெற்றார். HCL இல் ஜாவா டெவலப்பராக அவரது வாழ்க்கை தொடங்கியது. அவர் ஒரு தொழில்நுட்பத் தலைவராக வளர்ந்தார், பின்னர் மேலும் விநியோகம் மற்றும் நிரல் மேலாண்மை.

மீனாட்சி அரோரா, நிச்சயதார்த்தத் தலைவர், டிஜிட்டல் சொல்யூஷன்ஸ்
சன் லைப்பில், அவர் இப்போது டிஜிட்டல் தீர்வுகளில் கவனம் செலுத்துகிறார். மாற்றங்களைச் செய்வதிலும், பிரச்சனைகளைத் தீர்ப்பதிலும் அவருக்கு ஆர்வம் உண்டு. அவர் இளைய சகாக்களுக்கும் அறிவுரை வழங்குகிறார். தனது வாழ்க்கையில் வழிகாட்டிகள் முக்கியப் பங்காற்றியதாகக் கூறும் அவர், ஒரு பெண்ணாகத் தான் ஒருபோதும் தாழ்த்தப்பட்டதாக உணரவில்லை என்கிறார். “காலங்கள் மாறிக்கொண்டே இருக்கின்றன, இன்றைய நிறுவனங்களில், திறமையான மற்றும் கடின உழைப்பாளிகள் மதிக்கப்படுகிறார்கள்,” என்று அவர் கூறுகிறார்.
மீனாட்சி சரியான தொழில்நுட்பம் அல்ல. வாழ்க்கையின் ஆரம்பத்தில், அவர் உளவியல் படிக்க விரும்பினார். “நான் இந்த விஷயத்தை விரும்பினேன், இப்போதும் அதைப் பற்றிய புத்தகங்களைப் படிக்க எனக்கு நேரம் கிடைத்தது,” என்று அவர் கூறுகிறார். அவர் அறிவுரை கூறும்போது அது உதவியாக இருக்கும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *