ஏஜென்சி, புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: தேவ் காஷ்யப்
புதுப்பிக்கப்பட்டது ஞாயிறு, 19 டிசம்பர் 2021 06:47 AM IST

செய்தி கேட்க

இருநூறு கோடி பணமோசடி வழக்கில் தாக்கல் செய்யப்பட்ட குற்றப்பத்திரிக்கையில் சுகேஷ் சந்திரசேகரின் மனைவி லீனா பவுலோஜ் முக்கிய சதிகாரராக அமலாக்கத்துறை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. குற்றப்பத்திரிகையின்படி, சுகேஷ் கைது செய்யப்பட்ட செய்தி பவுலோஸுக்கு கிடைத்தவுடன், அவர் குற்றவியல் சதிக்கான அனைத்து ஆதாரங்களையும் அழித்தார். அதன் பிறகு, விசாரணையில், லீனா முழு விஷயத்தையும் அறியாமல் தன்னைத்தானே சொல்லிக் கொண்டாள்.

இருப்பினும், வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட அருண்முத்து, ஆனந்த மூர்த்தி, ஜெகதீஷ் ஆகியோர் கூறுகையில், சுகேஷ் தன் மீது பழி சுமத்துவதாக கூறி லீனா பலமுறை மிரட்டியதாகவும், அதனால் வழக்கில் அவரது பெயர் வரக்கூடாது என்றும் கூறியுள்ளனர். இந்த வழக்கில் சந்திரசேகரை ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸுக்கு அறிமுகப்படுத்திய பிங்கி இரானியையும் அமலாக்கத்துறை கைது செய்துள்ளது. இரானி, சந்திரசேகர் ஆகியோர் விசாரிக்கப்பட்டனர். இரானி மற்றும் ஜாக்குலினிடம் நேருக்கு நேர் அமர்ந்து விசாரணை நடத்தப்பட்டுள்ளது.

இருநூறு கோடி பணமோசடி வழக்கில் தாக்கல் செய்யப்பட்ட குற்றப்பத்திரிக்கையில் சுகேஷ் சந்திரசேகரின் மனைவி லீனா பவுலோஜ் முக்கிய சதிகாரராக அமலாக்கத்துறை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. குற்றப்பத்திரிகையின்படி, சுகேஷ் கைது செய்யப்பட்ட செய்தி பவுலோஸுக்கு கிடைத்தவுடன், அவர் குற்றவியல் சதிக்கான அனைத்து ஆதாரங்களையும் அழித்தார். அதன் பிறகு, விசாரணையில், லீனா முழு விஷயத்தையும் அறியாமல் தன்னைத்தானே சொல்லிக் கொண்டாள்.

இருப்பினும், வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட அருண்முத்து, ஆனந்த மூர்த்தி, ஜெகதீஷ் ஆகியோர் கூறுகையில், சுகேஷ் தன் மீது பழி சுமத்துவதாக கூறி லீனா பலமுறை மிரட்டியதாகவும், அதனால் வழக்கில் அவரது பெயர் வரக்கூடாது என்றும் கூறியுள்ளனர். இந்த வழக்கில் சந்திரசேகரை ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸுக்கு அறிமுகப்படுத்திய பிங்கி இரானியையும் அமலாக்கத்துறை கைது செய்துள்ளது. இரானி, சந்திரசேகர் ஆகியோர் விசாரிக்கப்பட்டனர். இரானி மற்றும் ஜாக்குலினிடம் நேருக்கு நேர் அமர்ந்து விசாரணை நடத்தப்பட்டுள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *