பிசினஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: தீபக் சதுர்வேதி
திங்கள், 13 டிசம்பர் 2021 06:07 PM IST புதுப்பிக்கப்பட்டது

சுருக்கம்

இந்தியாவில் சில்லறை பணவீக்கம் உயர்வு: சாமானியர்கள் பெரும் பின்னடைவை சந்தித்துள்ளனர். சில்லறை பணவீக்கம் மீண்டும் உயர்ந்துள்ளது. அக்டோபர் மாதத்துடன் ஒப்பிடும் போது, ​​சில்லறை பணவீக்கம் அதிகரித்து, சாமானியர்களுக்கு அதிர்ச்சி அளிக்கும் வகையில், சில்லரை பணவீக்கம் 4.91 சதவீதமாக அதிகரித்துள்ளது.

குறியீட்டு படம்

குறியீட்டு படம்
– புகைப்படம்: iStock

செய்தி கேட்க

வாய்ப்பு

சாமானியர்கள் பெரும் பின்னடைவைச் சந்தித்துள்ளனர். சில்லறை பணவீக்கம் மீண்டும் உயர்ந்துள்ளது. அக்டோபர் மாதத்துடன் ஒப்பிடும் போது, ​​சில்லறை பணவீக்கம் அதிகரித்து, சாமானியர்களுக்கு அதிர்ச்சி அளிக்கும் வகையில், சில்லரை பணவீக்கம் 4.91 சதவீதமாக அதிகரித்துள்ளது. சில்லறை பணவீக்கம் குறித்த புள்ளிவிவரங்கள் அரசால் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. சில்லறை பணவீக்கம் மாதந்தோறும் அதிகரித்து வருவது குறிப்பிடத்தக்கது. முன்னதாக அக்டோபர் மாதத்தில் சில்லறை பணவீக்கம் 4.48 சதவீதமாக இருந்தது. நவம்பர் மாதமும் சில்லறை பணவீக்கத்தில் உணவுப் பொருட்களின் விலை கடுமையாக உயரும் என்ற பேச்சு எழுந்துள்ளது. இருப்பினும், இது இன்னும் ரிசர்வ் வங்கி நிர்ணயித்த இலக்குக்குள் உள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed