சினிமா புகைப்படங்கள் இல் கிடைக்கும் அம்சங்களில் ஒன்று கூகுள் புகைப்படங்கள் பயன்பாடு சாதாரண புகைப்படங்களை நகரும் படங்களாக மாற்றலாம், அவை மிகவும் தெளிவான மற்றும் யதார்த்தமானவை. நீங்கள் சேமித்த படங்களுக்கு முகமாற்றத்தை வழங்கும் இந்த அம்சம் 2020 இல் அறிவிக்கப்பட்டு 2021 இல் வெளியிடப்பட்டது. பொதுவாக ஒரு படத்தில் இருக்கும் காட்சிகளை புகைப்படத்தில் லேயர்களைச் சேர்த்து, அந்தத் தனி அடுக்குகளை ஒன்றையொன்று விட்டு நகர்த்துவதன் மூலம் அதைப் பின்பற்றுவதே கருத்து. ,
விளைவு புகைப்படங்களுக்கு ஒரு வகையான சினிமா தோற்றத்தை சேர்க்கிறது. கூகுள் வழங்கும் மற்ற அம்சங்களை விட இந்த அம்சம் குறைவான உற்சாகத்தை அளிக்கிறது, ஏனெனில் நீங்கள் இசையைச் சேர்க்கவோ அல்லது ஒரே நேரத்தில் பல புகைப்படங்களை இணைத்து ஒரு அனிமேஷனை உருவாக்கவோ முடியாது. கூகுள் போட்டோஸ் ‘சினிமாடிக் புகைப்படங்கள்’, அவை எவ்வாறு செயல்படுகின்றன மற்றும் பிற விவரங்களைக் கீழே விவாதித்துள்ளோம்.
சினிமா புகைப்படம் எப்படி வேலை செய்கிறது?
இந்த விளைவுக்கான அனைத்து கிரெடிட்டையும் Google அதன் இயந்திர கற்றல் திட்டத்திற்கு வழங்குகிறது. Google இன் AI ஆனது, ஒரு புகைப்படத்தை எவ்வாறு வெவ்வேறு அடுக்குகளாகப் பிரிப்பது என்பதைக் கண்டறிய தரவுகளைப் பயன்படுத்தலாம். லேயர்கள் முழுவதுமாக இயந்திர கற்றல் மூலம் தீர்மானிக்கப்படுவதால், உண்மையான படத்தில் ஆழமான தரவு இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை என்பதையும் தொழில்நுட்ப நிறுவனமான நிறுவனம் உறுதிப்படுத்துகிறது.
அடுக்குகளைச் சேர்த்த பிறகு, மெய்நிகர் கேமராவை அனிமேஷன் செய்வதன் மூலம் 3D பிரதிநிதித்துவம் உருவாக்கப்படுகிறது, இது ஒவ்வொரு புகைப்படத்திற்கும் ஒரு சிறப்புத் தோற்றத்தை அளிக்கிறது, மூலப் படம் 2D இல் இருந்தாலும் கூட. கூகுள் வெளியிட்டதிலிருந்து இந்த அம்சம் மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது, தற்போது கூகுளின் AI ஒரு சினிமா புகைப்படத்தை உருவாக்கும் போதெல்லாம் அடுக்குகளுக்கு இடையே உள்ள இடைவெளிகளை நிரப்புகிறது. இந்த மேம்படுத்தல் சமீபத்தில் பயன்பாட்டில் சேர்க்கப்பட்டது, இது விர்ச்சுவல் கேமராவை சுதந்திரமாக சுற்றிச் செல்லவும் படத்திற்கு பரந்த கவரேஜை வழங்கவும் அனுமதிக்கிறது.
பயனர்கள் சினிமா புகைப்படங்களை உருவாக்க முடியுமா?
துரதிர்ஷ்டவசமாக, பயனர்கள் சினிமா புகைப்படங்களை கைமுறையாக உருவாக்க வழி இல்லை. சினிமா புகைப்படங்களை AI ஆல் மட்டுமே உருவாக்க முடியும் மற்றும் படத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது முற்றிலும் Google புகைப்படங்களின் முடிவாகும்.
லேயர்களை உருவாக்குவதற்கும், இடைவெளிகளை நிரப்புவதற்கும், புகைப்படத் தரவின் பல அடுக்குகளை அனிமேட் செய்வதற்கும் தேவைப்படும் கனமான செயலாக்கமே இதற்குக் காரணம்.
சினிமா புகைப்படங்களை உருவாக்க முடியாது என்றாலும், AI ஆல் உருவாக்கப்பட்ட படங்களை பயனர்கள் சேமிக்க முடியும். செயலி புதுப்பிக்கப்பட்டால், கூகுள் போட்டோஸ் அதன் பயனர்களுக்காக சில சினிமா புகைப்படங்களை உருவாக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நீங்கள் பயன்பாட்டைத் திறக்கும்போது, ​​மேலே சினிமா புகைப்படங்களைக் காணலாம். ஒரு சினிமா புகைப்படம் உருவாகும் போதெல்லாம், கூகுள் அதன் பயனர்களுக்குத் தெரியப்படுத்த புஷ் அறிவிப்புகளையும் அனுப்புகிறது.
இந்தப் புகைப்படங்களுக்குக் கீழே உள்ள சேவ் சினிமாடிக் ஃபோட்டோ பொத்தானைத் தட்டுவதன் மூலம் பயனர்கள் இந்தப் படங்களைச் சேமிக்கலாம். சேமித்த படங்களை Google Photos இல் உள்ள தேடல் தாவலின் Saved Creation விருப்பங்களில் காணலாம். Google புகைப்படங்களில் கிடைக்கும் வேறு சில தனிப்பயன் படைப்புகளையும் இந்தப் பிரிவில் காணலாம்
கூகுள் புகைப்படங்களில் சினிமா படங்கள் கைமுறையாக உருவாக்க முடியாது, இருப்பினும் இது பயன்பாட்டிற்கு நேர்த்தியான கூடுதலாகும். பயனர்கள் பல உருவப்படங்களை எடுக்கலாம் மற்றும் உங்கள் Google புகைப்படங்கள் பயன்பாட்டில் பாப்-அப் செய்ய இந்தப் புகைப்படங்களில் சிலவற்றைப் பெறலாம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed