பகிரி போட்டியாளர் சிக்னல் இப்போது 40 பேர் வரையிலான குழு வீடியோ அழைப்புகளை ஆதரிக்க முடியும் என்று அறிவித்துள்ளது. இந்த அப்டேட் குறித்து அந்நிறுவனம் ட்விட்டரில் பதிவிட்டுள்ளது. “சிக்னல் இப்போது 40 நபர் குழு அழைப்புகளை ஆதரிக்கிறது. பெரிய எண்ட்-டு-எண்ட் என்க்ரிப்ட் செய்யப்பட்ட குழு அழைப்புகளை உருவாக்க சில புதிய பொறியியல் தேவைப்படுகிறது.” சிக்னலின் அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கைப்பிடியிலிருந்து ட்வீட் வாசிக்கப்பட்டது. இதுவரை, ஐந்து பங்கேற்பாளர்கள் கொண்ட குழு அழைப்புகளை மட்டுமே இயங்குதளம் ஆதரித்தது.
ஒரு வலைப்பதிவு இடுகையில், ஒரு வருடத்திற்கு முன்பு சிக்னல் எண்ட்-டு-எண்ட் என்க்ரிப்ட் செய்யப்பட்ட குழு அழைப்புகளை வெளியிட்டதிலிருந்து, இதை சாத்தியமாக்குவதற்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகிர்தல் அலகுகள் அல்லது SFUகளைப் பயன்படுத்துகிறது என்பதை நிறுவனம் வெளிப்படுத்தியுள்ளது. இந்த முறையில், ஒவ்வொரு பங்கேற்பாளரும் தங்கள் மீடியாவை சிக்னலின் படி ஒரு சர்வருக்கு அனுப்புகிறார்கள். சேவையகம் மீடியாவைப் பார்க்காமல் அல்லது மாற்றாமல் மற்ற பங்கேற்பாளர்களுக்கு “ஃபார்வர்டு” செய்கிறது. இது பல பங்கேற்பாளர்களுடன் வேலை செய்கிறது மற்றும் இறுதி முதல் இறுதி குறியாக்கத்துடன் இணக்கமானது.
தெரியாதவர்களுக்கு, எண்ட்-டு-எண்ட் என்க்ரிப்ஷன் அல்லது E2EE என்பது தனியுரிமை அம்சமாகும், இது நீங்களும் நீங்கள் தொடர்பு கொள்ளும் நபரும் மட்டுமே அனுப்பப்பட்டதைப் படிக்கவோ கேட்கவோ முடியும் என்பதை உறுதிசெய்கிறது. எளிமையான வார்த்தைகளில், உங்கள் தரவு பூட்டுடன் பாதுகாக்கப்படுகிறது, மேலும் பெறுநருக்கும் உங்களுக்கும் மட்டுமே அவற்றைத் திறந்து படிக்கத் தேவையான சிறப்பு விசை உள்ளது.
குழு அழைப்பை மேற்கொள்ள சிக்னல் ஆப்அனைத்து பங்கேற்பாளர்களும் ஏற்கனவே இருக்கும் குழுவில் உறுப்பினர்களாக இருக்க வேண்டும். அழைப்பைத் தொடங்கும் போது குழுவில் அங்கம் வகிக்காத பயனர்கள் யாரையும் குழு அழைப்பில் சேர்க்க முடியாது. 40 பயனர்கள் வரை குழு அழைப்பை எவ்வாறு தொடங்குவது என்பதை நீங்கள் அறிய விரும்பினால், இந்தப் படிகளைப் பின்பற்றலாம்.

  1. சிக்னல் பயன்பாட்டில் குழு அரட்டையைத் திறக்கவும்.
  2. திரையின் மேல் வலது மூலையில் உள்ள அழைப்பு ஐகானைத் தட்டவும்.
  3. அழைப்பைத் தொடங்கு அல்லது அழைப்பில் சேரு என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
  4. மற்ற குழு உறுப்பினர்களுக்கு ஒரு அறிவிப்பு அனுப்பப்படும். குழு அரட்டை வரலாற்றில் ஒரு எச்சரிக்கை தோன்றும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *