நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, மும்பை

வெளியிட்டவர்: சஞ்சீவ் குமார் ஜா
திங்கள், 20 டிசம்பர் 2021 12:28 PM IST புதுப்பிக்கப்பட்டது

சுருக்கம்

மகாராஷ்டிர மாநில மகளிர் ஆணையத்தின் தலைவி ரூபாலி சகங்கர், ஹேமமாலினியின் கன்னங்களில் பாட்டீலின் அறிக்கையை ஏற்றுக்கொண்டார். இதையடுத்து அமைச்சர் மன்னிப்பு கேட்டார்.

செய்தி கேட்க

மகாராஷ்டிர அரசில் அமைச்சரும், சிவசேனா தலைவருமான குலாப்ராவ் பாட்டீல், சில நாட்களுக்கு முன்பு தனது தொகுதியின் தெருக்களை ஹேமமாலினியின் கன்னங்களுடன் ஒப்பிட்டு பேசிய வீடியோ நேற்று வெளியாகி அரசியல் சூடுபிடித்துள்ளது. இந்த விவகாரம் குறித்து பல தலைவர்கள் பதிலளித்த நிலையில், தற்போது பாஜக எம்பியும் பிரபல நடிகையுமான ஹேமமாலினி தனது சொந்த பதிலை தெரிவித்துள்ளார். இந்த போக்கை சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு லாலுஜி தொடங்கி வைத்தார், எனவே அனைவரும் இதை பயன்படுத்தினர் என்று கூறியுள்ளார். சாதாரண மக்கள் இப்படி பேசினால் புரியும் ஆனால் பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இப்படி சொன்னால் அது சரியல்ல.

என்ன விஷயம் தெரியுமா
மாநில அரசின் குடிநீர் மற்றும் சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் குவாப்ராவ் பாட்டீல் வீடியோவில், ’30 ஆண்டுகளாக எம்.எல்.ஏ.,வாக இருப்பவர்கள் எனது சட்டசபை தொகுதிக்கு வந்து சாலைகளை பார்க்க வேண்டும். அவர்கள் (சாலைகள்) ஹேமமாலினியின் கன்னங்கள் போல் இல்லையென்றால், நான் ராஜினாமா செய்வேன். பாஜக முன்னாள் தலைவர் ஏக்நாத் காட்சே இந்த பகுதியில் பல ஆண்டுகளாக எம்எல்ஏவாக இருந்து வருகிறார்.

சஞ்சய் ராவத் பதிலளித்தார்
அதே சமயம், இந்த விவகாரம் குறித்து சிவசேனா எம்பி சஞ்சய் ராவத் கூறுகையில், இதுபோன்ற ஒப்பீடுகள் ஏற்கனவே நடந்துள்ளன. இது ஹேமமாலினிக்கு கிடைத்த கவுரவம். எனவே எதிர்மறையாக பார்க்க வேண்டாம். இதற்கு முன் லாலு யாதவும் இதே உதாரணத்தை கூறியிருந்தார். ஹேமமாலினியை நாங்கள் மதிக்கிறோம்.

மகளிர் ஆணையத்தின் அதிருப்தியை அடுத்து, அமைச்சர் மன்னிப்பு கேட்டார்
அதே நேரத்தில், மகாராஷ்டிரா மாநில மகளிர் ஆணையத்தின் தலைவி ரூபாலி சகங்கர், பாட்டீலின் அறிக்கையை ஏற்றுக்கொண்டார். இதையடுத்து அமைச்சர் மன்னிப்பு கேட்டார்.

வாய்ப்பு

மகாராஷ்டிர அரசில் அமைச்சரும், சிவசேனா தலைவருமான குலாப்ராவ் பாட்டீல், சில நாட்களுக்கு முன்பு தனது தொகுதியின் தெருக்களை ஹேமமாலினியின் கன்னங்களுடன் ஒப்பிட்டு பேசிய வீடியோ நேற்று வெளியாகி அரசியல் சூடுபிடித்துள்ளது. இந்த விவகாரம் குறித்து பல தலைவர்கள் பதிலளித்த நிலையில், தற்போது பாஜக எம்பியும் பிரபல நடிகையுமான ஹேமமாலினி தனது சொந்த பதிலை தெரிவித்துள்ளார். இந்த போக்கை சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு லாலுஜி தொடங்கி வைத்தார், எனவே அனைவரும் இதை பயன்படுத்தினர் என்று கூறியுள்ளார். சாதாரண மக்கள் இப்படி பேசினால் புரியும் ஆனால் பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இப்படி சொன்னால் அது சரியல்ல.

என்ன விஷயம் தெரியுமா

மாநில அரசின் குடிநீர் மற்றும் சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் குவாப்ராவ் பாட்டீல் வீடியோவில், ’30 ஆண்டுகளாக எம்.எல்.ஏ.,வாக இருப்பவர்கள் எனது சட்டசபை தொகுதிக்கு வந்து சாலைகளை பார்க்க வேண்டும். அவர்கள் (சாலைகள்) ஹேமமாலினியின் கன்னங்கள் போல் இல்லையென்றால், நான் ராஜினாமா செய்வேன். பாஜக முன்னாள் தலைவர் ஏக்நாத் காட்சே இந்த பகுதியில் பல ஆண்டுகளாக எம்எல்ஏவாக இருந்து வருகிறார்.

சஞ்சய் ராவத் பதிலளித்தார்

அதே சமயம், இந்த விவகாரம் குறித்து சிவசேனா எம்பி சஞ்சய் ராவத் கூறுகையில், இதுபோன்ற ஒப்பீடுகள் ஏற்கனவே நடந்துள்ளன. இது ஹேமமாலினிக்கு கிடைத்த கவுரவம். எனவே எதிர்மறையாக பார்க்க வேண்டாம். இதற்கு முன் லாலு யாதவும் இதே உதாரணத்தை கூறியிருந்தார். ஹேமமாலினியை நாங்கள் மதிக்கிறோம்.

மகளிர் ஆணையத்தின் அதிருப்தியை அடுத்து, அமைச்சர் மன்னிப்பு கேட்டார்

அதே நேரத்தில், மகாராஷ்டிரா மாநில மகளிர் ஆணையத்தின் தலைவி ரூபாலி சகங்கர், பாட்டீலின் அறிக்கையை ஏற்றுக்கொண்டார். இதையடுத்து அமைச்சர் மன்னிப்பு கேட்டார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *