சாம்சங் ‘கிளாஸ்டிக்’ பின் பேனல்களுக்கு நகர்ந்தது பல சர்ச்சைகளைக் கொண்டு வந்தது. கிளாஸ்டிக் பேனல் அடிப்படையில் பிளாஸ்டிக்காக இருந்தாலும், அது கண்ணாடி பின்புறத்தை விட அதிக நீடித்து நிலைத்திருக்கும், ஆனால் கண்ணாடி போன்ற உணர்வை அளிக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது நிச்சயமாக மிகவும் மலிவு மற்றும் ஒரு பெரிய செலவுக் குறைப்பு தீர்வாகும், குறிப்பாக Galaxy S21 போன்ற பிரீமியம் ஃபிளாக்ஷிப் ஸ்மார்ட்போன்களில் பயன்படுத்தப்படும் போது.
என்று சமீபத்திய அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன சாம்சங் உடன் மாறப்போகிறது Galaxy S22 தொடர் தொலைபேசி. டிப்ஸ்டர் ஐஸ் யுனிவர்ஸின் சமீபத்திய ட்விட்டர் இடுகை, வழக்கமான கேலக்ஸி எஸ் 22 உட்பட கேலக்ஸி எஸ் 22 தொடரின் மூன்று ஸ்மார்ட்போன்களும் கண்ணாடி பின்புற பேனலைக் கொண்டிருக்கும் என்பதை வெளிப்படுத்துகிறது.
சாம்சங் Galaxy S21+ மற்றும் Galaxy S21 Ultra இல் கண்ணாடி பின் பேனலைப் பயன்படுத்தியது. இருப்பினும், Galaxy S21 ஆனது பிளாஸ்டிக் பின்புறத்தைக் கொண்டிருந்தது. ரூ. 70,000க்கு மேல் விலையுள்ள ஸ்மார்ட்போனுக்கு, பிளாஸ்டிக் பேனல் சற்று குறைவான பிரீமியத்தை உணர்கிறது, ஆனால் அது நிச்சயமாக கண்ணாடி பேனலை விட நீடித்ததாக இருக்கும்.
இருப்பினும், இப்போதைக்கு அதை ஒரு சிட்டிகை உப்புடன் எடுத்துக் கொள்ள அறிவுறுத்தப்படுகிறது, எதுவும் அதிகாரப்பூர்வமாக இல்லை மற்றும் டிப்ஸ்டருக்கு கசிவுகள் மற்றும் வதந்திகள் பற்றிய களங்கமற்ற பதிவு இல்லை.
தெரியாதவர்களுக்கு, சாம்சங் அடுத்த ஆண்டு கேலக்ஸி எஸ் 21 தொடரின் வாரிசை வெளியிடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இந்த ஆண்டு மற்ற கசிவுகள் மற்றும் வதந்திகளின்படி, இந்தியா பெறும் டிராகன் படம் 8 ஜென் 1 பதிப்பிற்கு பதிலாக எக்ஸினோஸ் 2200 பதிப்பு.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *