சாம்சங் நீண்ட காலத்திற்கு முன்பு, இந்த இரண்டு சாதனங்களுக்கான ஆதரவு சுழற்சி எதிர்பாராத மென்பொருள் புதுப்பிப்பு மூலம் Galaxy S8 மற்றும் S8+ பயனர்களை ஆச்சரியப்படுத்தியது. கொரிய ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனமானது செப்டம்பர் 2021 இல் தனது 5 ஆண்டு பழமையான சாதனங்களுக்கான கடைசி பாதுகாப்பு புதுப்பிப்பை வெளியிட்டது, இப்போது இந்த சாதனங்களுக்கான மற்றொரு பாதுகாப்பு பேட்சை வெளியிட்டுள்ளது.
சாம்மொபைல் ஃபார்ம்வேர் புதுப்பிப்பு பதிப்பு G95xFXXUCDUK1 என்ற குறியீட்டுப் பெயருடன் பிரான்சில் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் வரும் நாட்களில் மேலும் சந்தைகளுக்கு விரிவடையும் வாய்ப்பு உள்ளது. புதிய பாதுகாப்பு புதுப்பிப்பு பல பாதுகாப்பு மற்றும் தனியுரிமை சிக்கல்களை தீர்க்கிறது.
உங்களிடம் Galaxy S8 அல்லது Galaxy S8+ இருந்தால் மற்றும் பிரான்சில் வசிப்பவராக இருந்தால், புதிய புதுப்பிப்பு குறித்து உங்களுக்கு ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டிருக்கலாம். நீங்கள் இன்னும் அறிவிப்பைப் பெறவில்லை என்றால், அமைப்புகளுக்குச் சென்று புதுப்பிப்பை கைமுறையாக நிறுவலாம், பின்னர் மென்பொருள் புதுப்பிப்பு மற்றும் பதிவிறக்க பொத்தானைத் தேர்ந்தெடுத்து அதை நிறுவலாம். புதிய ஃபார்ம்வேர் கோப்பைப் பதிவிறக்கி ப்ளாஷ் செய்ய, ஃபார்ம்வேர் தரவுத்தளத்தைப் பயன்படுத்தலாம்
Samsung Galaxy S8 மற்றும் S8+ இரண்டையும் 2017 இல் அறிமுகப்படுத்தியது, மேலும் இது ஆண்ட்ராய்டு 7.0 Nougat அவுட்-ஆஃப்-பாக்ஸுடன் வந்தது. சாதனம் 2018 இல் Android 8.0 மற்றும் 2019 இல் Android 9 Pie அடிப்படையிலான One UI புதுப்பிப்பைப் பெற்றது. உங்கள் மொபைலில் சமீபத்திய பாதுகாப்பு புதுப்பிப்புகளை வைத்திருப்பது எப்போதுமே நல்ல விஷயம்தான், ஆனால் சாம்சங் இந்த சாதனங்களுக்கு ஒரு பெரிய OS புதுப்பிப்பை வெளியிடத் திட்டமிடவில்லை, எனவே யாரும் Android 10 அல்லது 11 இல் நம்பிக்கையைப் பெறக்கூடாது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *