சல்மான் கான் ‘பஜ்ரங்கி பைஜான்’ தொடர்ச்சியை அறிவிக்கிறது ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ நகரில் ப்ரீ-ரிலீஸ். இதன் தொடர்ச்சி இன்னும் எழுதப்படவில்லை எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலிஅப்பா, கே.வி.விஜயேந்திர பிரசாத். நடிகர் ராஜமௌலி மற்றும் ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ அணிக்கு ஆதரவாக நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார். சல்மான் விமான நிலையத்தில் இருந்து நேராக மைதானத்திற்கு பறந்தார்.

கரண் ஜோஹர், எஸ்எஸ் ராஜமௌலி, ஜூனியர் என்டிஆர், ராம் சரண் மற்றும் ஆலியா பட் ஆகியோர் பெரிய நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டனர். மேலும், அஜய் தேவ்கன் கலந்து கொள்ளவிருந்த நிலையில், அவருக்கு உடல்நிலை சரியில்லாததால் அங்கு தங்க முடியவில்லை.

நிகழ்ச்சியில், சல்மான் ஜூனியர் என்டிஆர், ராம் சரண், ஆலியா பற்றி பேசினார் மற்றும் கேஜோவுடன் சில வேடிக்கையான தருணங்களையும் பரிமாறிக்கொண்டார். ராஜமௌலியின் தந்தை தனது தொழில் வாழ்க்கையின் சிறந்த படங்களில் ஒன்றை அவருக்கு வழங்கியது குறித்தும் அவர் பேசினார்.

சல்மான் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் நிகழ்வின் புகைப்படத்தை வெளியிட்டார்; இங்கே, பாருங்கள்:

சல்மான்

தெரியாதவர்களுக்காக கே.வி.விஜயேந்திர பிரசாத் எழுதிய கதை ‘பஜ்ரங்கி பைஜான்’. கபீர் கான் இயக்கிய இந்தப் படத்தில் கரீனா கபூர் மற்றும் நவாசுதீன் சித்திக் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்திருந்தனர். படம் ஜூலை 17, 2015 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed