ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸ் இந்த நாட்களில் மிகவும் பிஸியான பி-டவுன் நடிகர்களில் ஒருவரான, வரும் மாதங்களில் பல படப்பிடிப்புகள் இருக்கும். நடிகை தற்போது ரோஹித் ஷெட்டி படத்தில் நடித்து வருகிறார்.சர்க்கஸ்‘இணை நடிகர் ரன்வீர் சிங் அதன் பிறகு, அவள் வேலை செய்ய ஆரம்பிக்கிறாள் ஜான் ஆபிரகாம் நட்சத்திரம்’தாக்குதல்‘.

தனது பிஸியான ஷெட்யூலைப் பற்றி ஒரு கண்ணோட்டம் கொடுத்த ஜாக்குலின், ‘சர்க்கஸ்’ படத்தின் தற்போதைய ஷெட்யூல் விரைவில் முடிவடையும் என்றும், ‘அட்டாக்’ டீமில் இணைந்து காதல் படத்திற்கான படப்பிடிப்பிற்குப் போவதாகவும் சமீபத்தில் கூறினார். அவளுக்கு இடையே இடைவெளி இல்லை. ‘அட்டாக்’ ஷெட்யூல் தொடங்குவதற்கு முன்பு சில ஒத்திகைகள் இருக்கும், ஆனால் அது கிட்டத்தட்ட நேரடியாக செட்டுக்கு வரும் என்று அவர் கூறினார். லக்‌ஷ்ய ராஜ் ஆனந்த் இயக்கியுள்ள இப்படம், அறிவிக்கப்பட்டதில் இருந்தே செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளது.

ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸிடம் ‘சர்க்கஸ்’, ‘அட்டாக்’ ஆகிய மூன்று படங்கள் உள்ளன. அவள் அவனுக்கு அருகில் தோன்றுகிறாள் அக்ஷய் குமார் ‘ராமசேது’ மற்றும் ‘பச்சன் பாண்டே‘. ஜாக்குலினுடன் மீண்டும் இணையவுள்ளார் சல்மான் கான் ‘கிக் 2’க்கு.

இதற்கிடையில், சுகேஷ் சந்திரசேகர் பணமோசடி வழக்கில் ஜாக்குலின், தனது பணி பொறுப்புகளுடன் சேர்ந்து தலைப்புச் செய்திகளில் இடம்பிடித்தார். இந்த வழக்கில் ஏற்கனவே மூன்று முறை அமலாக்க இயக்குனரகம் அவரிடம் விசாரணை நடத்தியது. இந்த வழக்கில் ஜாக்குலினுடன் பாலிவுட் நடிகை நோரா ஃபதேஹியும் சாட்சியாக தனது சாட்சியத்தை பதிவு செய்தார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.