சத்தம் இந்தியாவில் அதன் வரம்பில் புதிய அணியக்கூடிய வகையைச் சேர்த்துள்ளது. சமீபத்திய புதிய அணியக்கூடியது Champs Smart Band ஆகும், இது குழந்தைகளுக்காக நிறுவனத்தால் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு உடற்பயிற்சி இசைக்குழு ஆகும். இந்தியாவை அடிப்படையாகக் கொண்ட பிராண்ட் அதன் அணியக்கூடிய பொருட்கள் மற்றும் நெக்பேண்ட்கள், உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்ஸ் மற்றும் பல ஆடியோ அடிப்படையிலான தயாரிப்புகளுக்கு பெயர் பெற்றது.
நிறுவனம் இப்போது புதிய ஸ்மார்ட் பேண்டை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது, இது குழந்தைகளுக்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் 7 நாட்கள் வரை பேட்டரி ஆயுளை வழங்குவதாகக் கூறுகிறது. மற்ற முக்கிய விவரக்குறிப்புகள் NoiseFit பயன்பாடுகளுக்கான ஆதரவு, IP68 நீர்ப்புகா மதிப்பீடு மற்றும் தூக்க கண்காணிப்பு ஆகியவை அடங்கும்.
,
ஷோர் கான்குவரர் விலை மற்றும் கிடைக்கும் தன்மை
Noise ஆனது இந்தியாவில் குழந்தைகளுக்கான புதிய Champ ஸ்மார்ட் பேண்டை வெளியிட்டது மற்றும் தற்போது இ-காமர்ஸ் வலைத்தளமான Amazon மற்றும் நிறுவனத்தின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் ரூ.1,999 விலையில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. விலையானது அறிமுகச் சலுகையின் ஒரு பகுதியாக இருக்கலாம் என்றும், அதன் அசல் விலையான ரூ.3,999க்கு 50 சதவீத தள்ளுபடியில் நீங்கள் அதைப் பெறலாம் என்றும் பட்டியல் தெரிவிக்கிறது. இது பல வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கிறது – பெப்பி ப்ளூ, கார்பன் பிளாக் மற்றும் கேண்டி பிங்க்.
ஷோர் சேம்ப் விவரக்குறிப்புகள்
ஷோர் சேம்ப் ஸ்மார்ட் பேண்ட் இது குழந்தைகளின் தூக்க சுழற்சியை கண்காணிப்பது மட்டுமல்லாமல், தண்ணீர் குடிக்க நினைவூட்டுவது, படிக்கும் நேரம் மற்றும் உணவு நேரங்களை அமைத்தல் போன்ற ஆரோக்கியமான பழக்கங்களை வளர்க்க உதவுகிறது. இதன் எடை சுமார் 18 கிராம் மற்றும் உடல் செயல்பாடு கண்காணிப்பை ஆதரிக்கும் 12 விளையாட்டு முறைகளுடன் வருகிறது. இந்த அணியக்கூடிய வகையில் 50 கிளவுட் அடிப்படையிலான வாட்ச் முகங்கள் இருப்பதால், குழந்தைகள் வெவ்வேறு பேண்ட் முகங்களுடன் தங்கள் கடிகாரத்தைத் தனிப்பயனாக்கலாம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed