ஸ்போர்ட்ஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, மும்பை

வெளியிட்டவர்: ஜெய்தேவ் சிங்
புதுப்பிக்கப்பட்டது புதன், 15 டிசம்பர் 2021 07:06 PM IST

சுருக்கம்

சவுரவ் கங்குலிக்கு முரண்பட்ட விராட் கோலி: இந்திய கிரிக்கெட் தொடர்பான முழு சர்ச்சை என்ன? சௌரவ் கங்குலிக்கு விராட் கோலி மறுத்தது என்ன? ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் என இரண்டிலும் விராட்டை கேப்டனாகத் தக்கவைப்பதில் பிசிசிஐ-க்கு என்ன பிரச்சனை?

கங்குலி மற்றும் விராட்

கங்குலி மற்றும் விராட்
– புகைப்படம் : அமர் உஜாலா

வாய்ப்பு

ஒருநாள் போட்டிகளின் கேப்டன் பதவியில் இருந்து நீக்கப்பட்ட பிறகு புதன்கிழமை முதல் முறையாக விராட் கோலி வெளிப்படையாக பேசினார். அவரது வார்த்தைகள் பல சர்ச்சைகளுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் அது நடக்கவில்லை. விராட் கூறியதற்கு பிசிசிஐ மட்டுமின்றி, வாரிய தலைவர் சவுரவ் கங்குலியும் கடும் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார். இந்த முழு விஷயம் என்ன என்பதை புரிந்துகொள்வோம் …Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You missed