என்று பாலிவுட் ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கின்றனர் ஷனாயா கபூர் பெரிய திரையில் அறிமுகமாகி நீண்ட நாட்களாகிவிட்டன, நன்றி கோவிட், மற்றொரு தாமதம் நடக்கிறது. அடிப்படைகளை நம்பினால்.. ஷனாயா கபூர் அவர் தனது முதல் படத்தின் படப்பிடிப்பிற்காக பாங்காக் செல்ல இருந்தார். முதல் நடிகைக்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு கோவிட்-19 பாசிட்டிவ் கிடைத்தது, இதன் பொருள் அவர் தனது சக நடிகர்களான குர்பேட் பிர்சாடா மற்றும் லக்ஷ்யா லால்வானி ஆகியோருடன் இனி பாங்காக் செல்ல முடியாது. இன்னும் பெயரிடப்படாத இந்தப் படத்தை இன்னும் இயக்கவில்லை ஷஷாங்க் கைதான்.

2021 ஆம் ஆண்டின் முதல் காலாண்டில் படம் செட் ஆக உள்ளது, ஆனால் தயாரிப்பாளர்கள் இரண்டாவது லாக்டவுன் காரணமாக திட்டத்தை ஒத்திவைக்க வேண்டியிருந்தது. பாங்காக்கின் சர்வதேச இடத்தில் படப்பிடிப்பை மேற்கொள்வது இந்த முடிவுக்கு முக்கிய காரணியாக இருந்தது. திரைப்படத் தயாரிப்பாளரான பராக் சக்ரவர்த்தி இப்படத்தை முதன்முறையாக இயக்கவிருந்தார், ஆனால் பின்னர் சூழ்நிலை காரணமாக அவருக்குப் பதிலாக ஷஷாங்க் கைதான் எடுக்கப்பட்டார். ஷஷாங்க் ஜான்வி கபூர், ‘தடக்’ படத்தை இயக்கியவர்.

சஞ்சய் கபூர் மற்றும் மஹீப் கபூரின் மகள், ஷனாயா தனது கோவிட் தொற்று பற்றிய புதுப்பிப்பைப் பகிர்ந்து கொள்ள சமூக ஊடகங்களுக்குச் சென்று, “எனக்கு கோவிட் -19 க்கு நேர்மறை சோதனை செய்யப்பட்டது. இன்றைய நிலவரப்படி, எனக்கு லேசான அறிகுறிகள் உள்ளன, ஆனால் நான் நன்றாக இருக்கிறேன் மற்றும் நான் தனிமையாக இருக்கிறேன். நான்கு நாட்களுக்கு முன்பு நான் நெகட்டிவ் என்று கண்டறியப்பட்டது, ஆனால் முன்னெச்சரிக்கையாக மீண்டும் சோதனை செய்த பிறகு முடிவுகள் நேர்மறையாக வந்தன. எனது மருத்துவர் மற்றும் சுகாதார நிபுணர்கள் வழங்கிய நெறிமுறைகளை நான் பின்பற்றுகிறேன். நீங்கள் என்னுடன் தொடர்பில் இருந்தால், தயவுசெய்து சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும். அனைவரும் பாதுகாப்பாக இருங்கள்! ”Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *