கூகிள் இதில் சில புதிய அம்சங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன பஞ்சாங்கம் அழைப்புகளை எளிதாக நிர்வகிக்கவும் பல கணக்குகளை நிர்வகிக்கவும் பயனர்களுக்கான ஆப்ஸ். முக்கிய ஈர்ப்பு புதியதாக இருந்தாலும்’சுய இயக்கி ‘அழைப்புகளைச் சேர்’ அமைப்பு, பயனர்கள் பெறும் அழைப்பிதழ்களின் மீது சிறந்த கட்டுப்பாட்டை வைத்திருக்க அனுமதிக்கிறது.
நிறுவனம் இந்த புதிய அம்சங்களை அதிகாரப்பூர்வ வலைப்பதிவு இடுகை மற்றும் வலைப்பதிவின் படி அறிவித்துள்ளது சொந்தமாக அழைப்பைச் சேர் அமைப்பு பயனர்கள் தங்கள் காலெண்டர்களில் தேவையற்ற அழைப்புகளைச் சேர்ப்பதைத் தடுக்க உதவும்
கூகுள் கேலெண்டர் இப்போது பயனர்களுக்கு அவர்களின் கேலெண்டர்களில் அழைப்பிதழ்களைச் சேர்க்கும் விருப்பத்தை வழங்கும், அதில் அவர்கள் RSVPd உள்ளது. நாட்காட்டி விண்ணப்பம் இந்தப் புதுப்பிப்பு பயனர்களுக்குத் தேர்வுசெய்ய இரண்டு விருப்பங்களை வழங்கும் — எப்போதும் அழைப்புகள் தானாகவே சேர்க்கப்படும் மற்றும் மின்னஞ்சல் நிகழ்வு அழைப்பிற்கு நீங்கள் பதிலளித்திருந்தால் மட்டுமே.
அழைப்பைப் பற்றி பயனர்கள் தெரிவிக்க விரும்பும் போது, ​​அதைச் சிறப்பாக நிர்வகிக்க உதவும் வகையில், அறிவிப்புப் பிரிவிற்கு அறிவிப்பு விருப்பத்தை Google நகர்த்தியுள்ளது.
இதன் கீழ், பயனர்கள் அழைப்பிற்கு ‘ஆம்’ அல்லது ‘ஒருவேளை’ என்று பதிலளித்திருந்தால் மட்டுமே அறிவிப்புகளைப் பெறுவதற்கான விருப்பம் உள்ளது.
கூடுதலாக, பிற Google பயன்பாடுகளைப் போலவே, பயன்பாட்டின் மேற்புறத்தில் ஒரு சுயவிவர சிறுபடத்தையும் Google சேர்த்துள்ளது. பயனர்கள் தற்போது எந்தக் கணக்கு காலெண்டருடன் தொடர்பு கொள்கிறார்கள் என்பதை எளிதாகப் பார்க்க இது அனுமதிக்கிறது. புதிய சுயவிவர சிறுபடம் பயனர்கள் பல கணக்குகளுக்கு இடையில் எளிதாக மாற அனுமதிக்கும்.
இந்த அம்சம் தற்போது அனைத்து Google கணக்கு பயனர்களுக்கும் தனிப்பட்டது உட்பட வெளிவருகிறது மற்றும் இது ஒரு விரைவான வெளியீடு ஆகும், இது பயனர்களை சென்றடைய 15 நாட்கள் ஆகும்.





link

Leave a Reply

Your email address will not be published.