கூகிள் வரைபடங்கள் உலகெங்கிலும் உள்ள மிகவும் பிரபலமான வழிசெலுத்தல் பயன்பாடுகளில் ஒன்றாகும், மேலும் அந்த நிலையைத் தக்கவைக்க தொடர்ந்து புதிய அம்சங்களைச் சேர்க்கிறது. இதை மேலும் எடுத்துச் செல்ல, நிறுவனம் புதிய அம்சத்தை வெளியிடத் திட்டமிட்டுள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது, இது பயனர்கள் வரைபடங்கள் பக்கத்தின் கீழே இடங்கள் மற்றும் வணிகங்களை இணைக்க அனுமதிக்கும். தேடுபொறி ரவுண்ட்டேபிள் அறிக்கையின்படி, பயனர்கள் ஒரு புதிய நீல நிற “டாக் டு பாட்டம்” பட்டனைக் காணலாம், இது ஒரு இடத்தை இணைக்க அனுமதிக்கிறது, அதன் மூலம் அவர்கள் அதை மீண்டும் திறக்க முடியும்.
அறிக்கையுடன் பகிரப்பட்ட ஸ்கிரீன்ஷாட்டின் படி, அம்சமானது மேப்ஸ் இடைமுகத்தின் அடிக்குறிப்பில் கப்பல்துறையை வைத்துள்ளது. தற்போதைய நிலவரப்படி, இந்த அம்சம் ஒரு சில பிசி பயனர்களால் மட்டுமே பார்க்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் புதிய பொத்தான் டேப்லெட் அல்லது ஸ்மார்ட்போனில் வருமா என்பது இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை. தற்போதைய நிலவரப்படி, தொழில்நுட்ப நிறுவனமானது புள்ளியிடப்பட்ட அம்சத்தைப் பற்றி எந்த தகவலையும் வழங்கவில்லை.
கடந்த மாதம், விடுமுறை காலங்களில் சிறப்பாகவும் எளிதாகவும் சுற்றி வருவதற்கு Google Mapsஸிற்கான புதிய அம்சங்களை நிறுவனம் அறிவித்தது. தொழில்நுட்ப நிறுவனமான சில புதிய அம்சங்களை அதிகாரப்பூர்வ வலைப்பதிவு இடுகை மூலம் அறிவித்தது. சந்தைகள், வணிக வளாகங்கள், விமான நிலையங்கள், போக்குவரத்து நிலையங்கள் மற்றும் பல போன்ற பெரிய கட்டிடங்களைச் சுற்றி எப்படிச் செல்வது என்பது பற்றிய விரிவான தகவல்களை வழங்க, டைரக்டரி டேப்பை விரிவுபடுத்துவதாக நிறுவனம் கூறியது. டைரக்டரி டேப் பயனர்களுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட இடத்தைப் பற்றிய தகவல்களை வழங்குகிறது, அதாவது எந்த வகையான மாலில் கடைகள் உள்ளன, ஒரு குறிப்பிட்ட கடை எந்த தளத்தில் அமைந்துள்ளது, அதன் மதிப்பீடு, அது எந்த தளத்தில் அமைந்துள்ளது மற்றும் பல.
நிறுவனம் ஏரியா பிசினஸ் அம்சத்தையும் அறிவித்தது, இது அருகிலுள்ள பகுதி அல்லது நகரத்தின் குறிப்பிட்ட பகுதி எப்போது பரபரப்பாக உள்ளது என்பதைக் கண்டறிய மக்களுக்கு உதவும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. புதிய அம்சம், குறிப்பிட்ட பகுதி அல்லது இருப்பிடம் நாளின் வெவ்வேறு நேரங்களில் எவ்வளவு பிஸியாக இருக்கிறது என்பதை பயனர்கள் சரிபார்க்க உதவுகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.