கூகுள் மேப்ஸ் வரைபடத்தில் ஒரு குறிப்பிட்ட பகுதியை “பிஸியாக இருக்கும் பகுதி” என்று லேபிளிடுவதன் மூலம் அது இப்போது உங்களுக்குத் தெரிவிக்கும். நீங்கள் புதுப்பிக்கப்பட்ட பயன்பாட்டைத் திறக்கும்போது, ​​”பிஸி சோன்ஸ்” என்ற குறிச்சொல்லுடன் உங்கள் இருப்பிடத்தைச் சுற்றியுள்ள பிஸியான இடங்களைக் காண்பிக்கும். நீங்கள் அந்தப் பகுதிக்கு ஒரு பயணத்தைத் திட்டமிடும்போது அல்லது வேறொரு இடத்திற்குச் செல்லும்போது அந்தப் பகுதியைக் கடக்கப் போகிறீர்கள் என்றால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.
“பிஸி சோன்” என்ற லேபிளைத் தட்டவும், அது நாளின் பல்வேறு இடங்களில் அந்த பகுதி எவ்வளவு பிஸியாக இருக்கும் என்பதைக் காட்டும் விளக்கப்படத்தைக் கொண்டு வரும். அந்த இடத்தைச் சுற்றியுள்ள உணவகங்கள், கடைகள் மற்றும் பிற குறிப்பிடத்தக்க இடங்கள் மற்றும் தரையின் ஒரு அடுக்கைப் பெற உதவும் புகைப்படங்களுடன் இது காண்பிக்கும்.
“ஒரு பகுதியில் உள்ள கடைகள், உணவகங்கள், பூங்காக்கள், கஃபேக்கள் மற்றும் பலவற்றின் மொத்த ஈடுபாட்டின் அளவை தீர்மானிக்க, நேரலை நிச்சயதார்த்த போக்குகளை நாங்கள் ஒருங்கிணைக்கிறோம். இந்தப் போக்குகள் பொதுவாக ஒரு பகுதி எவ்வளவு பிஸியாக இருக்கிறது என்பதைக் குறிக்கிறது – மேலும் அது அருகில் அல்லது பரபரப்பாக இருக்கும் போது அதை “பிஸியாக இருக்கும் பகுதி” என்று Google Mapsஸில் முன்னிலைப்படுத்துவோம். எங்கள் பயனர்களின் தனியுரிமையைப் பாதுகாப்பதற்காக, வீடுகள் அல்லது அடுக்குமாடி குடியிருப்புகள் போன்ற குடியிருப்பு இருப்பிடங்களுக்கான ஆக்கிரமிப்புத் தகவலை எங்கள் அமைப்புகள் கணக்கிடுவதில்லை” என்று கூகுள் தனது ஆதரவுப் பக்கத்தில் கூறுகிறது.
கூகிள் இது சமூகங்களுக்கு பல பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை எடுத்துள்ளதாக கூறுகிறது. உதாரணத்திற்கு, பிஸியான பகுதி “வேறுபட்ட தனியுரிமை” என்ற அம்சத்தின் உதவியுடன் ஒரு நபரின் இருப்பிடத்தை Google ரகசியமாக வைத்திருக்கும். மேலும், பகுதி ஈடுபாடு ஒரு பகுதியில் உள்ள மொத்த நபர்களின் எண்ணிக்கையை ஒருபோதும் காட்டாது. மேலும் நிச்சயதார்த்தம் ஒரு முன் வரையறுக்கப்பட்ட “ஆர்வத்தின்” அடிப்படையில் தீர்மானிக்கப்படுகிறது; கூட்டம் இருக்கும் இடத்தை அது சரியாகக் காட்டாது. கூகுள் பயனர்களுக்கு குடியிருப்பு இடங்களைப் பற்றிய ஏரியா ஆக்கிரமிப்புத் தரவைச் சேகரிக்காது என்று உறுதியளித்துள்ளது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.