போனி கபூர் மற்றும் ஸ்ரீதேவிஇளைய மகள் குஷி கபூர் இவர் சமீபத்தில் ரசிகர்களுக்கு விருந்தளித்தார் Instagram மிரர் செல்ஃபியுடன் பிரவுன் மினி டிரஸ்ஸில் அற்புதமாகத் தெரிந்தார்.

படத்தை இங்கே பார்க்கவும்:

பெயரிடப்படாதது

புகைப்படத்தில், குஷி பிரவுன் மினி உடையில் மிகவும் அழகாக இருந்தார். தைரியமான கண் ஒப்பனை மற்றும் கைப்பையுடன் தன் முழு தோற்றத்தையும் முடித்தாள். படம் பின்னணியில் அவரது குழப்பமான இளவரசி படுக்கை மற்றும் ஷூ அலமாரியின் ஒரு காட்சியைக் கொடுத்தது.

அவர் தனது புகைப்படத்தை தனது நண்பர்கள் மற்றும் ரசிகர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டவுடன், எல்லா பக்கங்களிலிருந்தும் கருத்துகள் வர ஆரம்பித்தன. சுஹானா இதயக் கண்கள் கொண்ட எமோடிகான்களில் விழுந்தாள், ஷனாயா அதில் ‘இளவரசி’ என்று எழுதினாள்.

சுஹானா_கான்_வாருங்கள்

அவளுடைய சகோதரியைப் போலல்லாமல் ஜான்வி கபூர், குஷி இன்னும் பாலிவுட்டில் அடியெடுத்து வைக்கவில்லை. இருப்பினும், இளம் கபூர் பெண் ஏற்கனவே சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் பிரபலமாக உள்ளார், அங்கு அவருக்கு ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர்.

ஜோயா அக்தர் இயக்கிய குஷி தனது பெரிய பாலிவுட்டில் அறிமுகமாகும் என்று வேலை முன்னணியில் ஏராளமான தகவல்கள் உள்ளன. சுஹானா கான் மற்றும் அகஸ்திய நந்தா. இந்த கதை பிரபலமான சர்வதேச காமிக்ஸின் தழுவல் என்று கூறப்படுகிறது.வளைவுகள்‘. இருப்பினும், இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை.

நட்சத்திரத்தின் மகள் சமீபத்தில் துபாயில் இருந்தார், அங்கு அவர் தனது சகோதரி ஜான்வி மற்றும் தந்தை போனி கபூருடன் தனது வாழ்க்கையை கழித்தார். அவரது கவர்ச்சியான விடுமுறை நாட்களின் படங்கள் அவரது ரசிகர்களின் கண்களை ஈர்க்கின்றன.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed