கார்மின் சாம்சங் மற்றும் ஃபிட்பிட் போன்ற அணியக்கூடிய பொருட்கள் பிரிவில் ஆப்பிள் பிரபலமாக இருக்காது, ஆனால் இந்த ஸ்மார்ட்வாட்ச் விற்பனையாளர் Q2 2021 இன் போது உலகளாவிய ஏற்றுமதியில் ஒட்டுமொத்தமாக ஐந்தாவது இடத்தைப் பிடித்ததால் மிகவும் வெற்றிகரமாக நிரூபிக்கப்பட்டது.
இந்த பிராண்ட் தொழில்முறை விளையாட்டு வீரர்கள் மற்றும் வெளிப்புற அடிமைகளுக்கு முதன்மையான “மல்டிஸ்போர்ட்” அணியக்கூடிய உடைகளுடன் சேவை செய்வதாக அறியப்படுகிறது, அவை ரூ.40,000/-க்கும் அதிகமான விலையில் கிடைக்கும். இதற்கு நேர்மாறாக, வெனு தொடரில் அதிக “முக்கிய நீரோட்ட” ஆப்பிள் வாட்ச் அல்லது சாம்சங் கேலக்ஸி வாட்ச் சீரிஸுடன் போட்டியிடும் வகையில் உருவாக்கப்பட்ட குறைந்த விலையுள்ள ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் உள்ளன.
பேட்டரி ஆயுளின் சாம்பியன்ஸ் என்று கூறும் Venu 2 மற்றும் 2S ஆகியவற்றை அறிவித்த எட்டு மாதங்களுக்குப் பிறகு, கார்மின் வரும் நாட்களில் Venu 2 Plus மாடலை அறிமுகப்படுத்த தயாராகி வருவதாக PhoneArena தெரிவித்துள்ளது. வரவிருக்கும் அணியக்கூடியது அதன் முன் பேனல் மற்றும் பின்புற அட்டை ஆகியவையும் கசிந்துள்ளதால், தோற்றம் வாரியாக இருப்பதாக அறிக்கை கூறுகிறது.
பெயர் குறிப்பிடுவது போல், கார்மின் வேணு 2 பிளஸ் இது வேணு 2 க்கு மேம்படுத்தப்பட்டதாக வெளிவரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் பெயர் குறிப்பிடுவது போல மொத்த மறுவடிவமைப்பு அல்லது குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களைக் கொண்டு வராது. இருப்பினும், Venu 2 Plus ஆனது மூன்றாவது பக்கத்தில் பொருத்தப்பட்ட பட்டனைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இது உங்கள் மணிக்கட்டில் (ஸ்மார்ட்போன் இணைக்கப்பட்டிருக்கும் போது) மென்மையான குரல் அழைப்பிற்கான மைக்ரோஃபோனைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
இதன் பொருள் வேணு 2 ப்ளஸ் இன்-பில்ட் ஸ்பீக்கரைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் பல பணிகளில் உங்களுக்கு உதவக்கூடிய குரல் உதவியாளரும் இதில் இருக்கலாம் என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. கார்மினின் தற்போதைய ஸ்மார்ட்வாட்ச், நிறுவனத்தால் உருவாக்கப்பட்ட மற்றும் Wear OS ஐப் பயன்படுத்தாத மென்பொருள் தளத்தில் இயங்குகிறது என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம். வேணு 2 பிளஸில் கூகுள் அசிஸ்டண்ட் ஆதரவைப் பெறாமல் போகலாம்.
வரவிருப்பதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன கார்மின் வேணு 50மீ ஆழமான நீர் எதிர்ப்பு, துல்லியமான கண்காணிப்புக்கான ஜிபிஎஸ் மற்றும் மல்டி-ஜிஎன்எஸ்எஸ் தொழில்நுட்பம், துருப்பிடிக்காத எஃகு உருவாக்கம் மற்றும் 43மிமீ கேஸ் விட்டம் போன்ற பிற அம்சங்களை இந்த தொடர் கடிகாரம் கொண்டுள்ளது. புதிய அளவு 41 மிமீ வேனு 2 எஸ் மற்றும் 45 மிமீ வேனு 2 கேஸ் அளவுகளுக்கு இடையில் பொருந்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
கார்மின் தனது வேணு 2 பிளஸ் மாடலை எப்போது வெளியிடும் மற்றும் அதன் விலை என்ன என்பது இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் இது நேரடியாக போட்டியிடும் சுமார் $400 (தோராயமாக 30,000) ஆரம்ப விலையில் கிடைக்கும் என்று கருதலாம். ஆப்பிள் வாட்ச் சீரிஸ் 7.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed