கரீனா கபூர் கான் மற்றும் சைஃப் அலி கான் இரண்டு மகன்களின் பெற்றோர் – தைமூர் மற்றும் ஜஹாங்கீர் அலி கான். நடிகையின் கூற்றுப்படி, சயிஃப் ஒரு பெற்றோராக மிகவும் பின்தங்கிய நிலையில் இருக்கிறார், எனவே அவர்களின் குழந்தைகளை நெறிப்படுத்துவது அவளிடம் உள்ளது.

ஒரு பத்திரிகைக்கு பேட்டியளித்த பெபோ, ஒரு தாயாக தான் மிகவும் கண்டிப்பானவர் அல்ல என்று தெரிவித்தார். அவள் மிகவும் குளிர்ச்சியாகவும் நிதானமாகவும் இருக்கிறாள். இருப்பினும், சைஃப் தைமூருக்கு மிகவும் தீங்கு விளைவிப்பதன் மூலம் தனது ஒழுக்கத்திற்கு இன்னும் கொஞ்சம் மாற்றியமைக்க வேண்டும், இது சில நேரங்களில் அவளை எரிச்சலூட்டுகிறது. நடிகர் டிம்முடன் இரவு 10 மணிக்கு ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்க விரும்புகிறார், மேலும் குழந்தை படுக்கைக்குச் செல்லும் நேரமாகிவிட்டதால் அவள் உள்ளே நுழைந்து வேண்டாம் என்று கூற வேண்டும். பூட்டுதலின் போது அவர்களின் அட்டவணை எவ்வாறு குழப்பமடைந்தது என்பது பற்றியும் நடிகை பேசினார்.

மேலும் விளக்கினால், கரீனாவுக்கு இப்போது இரண்டு குழந்தைகள் இருப்பதால், மதிய உணவு மற்றும் படுக்கை நேரம் போன்ற விஷயங்களைப் பற்றி குறிப்பாகச் சொல்ல வேண்டியிருப்பதால் இது சற்று கடினமாகிவிட்டது. பெபோவின் கூற்றுப்படி, சைஃப் மிகவும் நிதானமாக இருக்கிறார், மேலும் குழந்தைகள் கொஞ்சம் ஒழுக்கத்துடன் வளர வேண்டும் என்று அவர் விரும்புவதால் அவர் கொஞ்சம் கண்டிப்பாக இருக்க வேண்டும்.

இதற்கிடையில், நடிகை தற்போது கோவிட் -19 க்கு நேர்மறை சோதனையுடன் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார்.

வேலையில், அவர் தனது அடுத்த ‘லால் சிங் சத்தா’வை அமீர் கானுடன் ஏப்ரல் 2022 இல் வெளியிட உள்ளார். கரீனாவுக்கு அடுத்ததாக ஹன்சல் மேத்தா மற்றும் கரண் ஜோஹர்அவள் கிட்டே ‘தக்த்’.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed