கத்ரீனா கைஃப் பெரிய குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவர். நடிகைக்கு மூன்று மூத்த சகோதரிகள் உள்ளனர். மூன்று தங்கைகள் மற்றும் ஒரு மூத்த சகோதரர். அவரது உடன்பிறப்புகள் இந்தியாவில் இல்லாததால் பெரும்பாலும் வெளியிடப்படவில்லை, நடிகையின் திருமணம் அவர்களை இங்கு அழைத்து வந்து அவரது அற்புதமான திருமணத்திற்கு சாட்சியாக இருந்தது. அவரது மூத்த சகோதரர் செபாஸ்டியன் லாரன்ட் மிட்செல் இன்ஸ்டாகிராமிற்குச் சென்று, சிறந்த குடும்பத்தைப் பெறுவதற்கு அவர் எவ்வளவு ஆசீர்வதிக்கப்பட்டவர் என்பதைப் பற்றி சிந்திக்கச் சென்றார்.

விக்கி கௌஷலுடன் மெஹந்தி விழாவில் இருந்து கத்ரீனா கைஃப் எடுத்த புகைப்படத்தை செபாஸ்டியன் இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவு செய்தார். புகைப்படத்தில், கத்ரீனாவை அவரது சகோதரிகள் இசபெல் கைஃப் மற்றும் சோனியா தர்கோட் மற்றும் பன்டி அவுர் பப்ளி 2 நடிகை ஷர்வாரி ஆகியோர் சூழ்ந்துள்ளனர். படத்தைப் பகிர்ந்த அவர், “எனக்கு வெளிப்புறத்தை விட உட்புறத்தில் மிகவும் அழகான குடும்பம் உள்ளது. கடந்தகால வாழ்க்கையில் நான் என்ன செய்தாலும், இந்த வாழ்க்கையில் நான் நிச்சயமாக ஆசீர்வதிக்கப்பட்டேன். ஓ மற்றும் ஆர்ஷர்வரியும் சிறந்தவர்.”

செபாஸ்டியனின் பதிவை கீழே பார்க்கவும்:

பிறகு கத்ரீனா மற்றும் விக்கியின் திருமணம் ராஜஸ்தானில், தம்பதியின் குடும்பம் ஒன்றாக மும்பை திரும்பியது. ஜெய்ப்பூர் விமான நிலையத்தில் கத்ரீனாவின் உடன்பிறப்புகள் மற்றும் அவரது தாயார் சுசானே கைது செய்யப்பட்டனர். இதற்கிடையில், விக்கியின் பெற்றோர், சகோதரர் சன்னி கவுஷல் மற்றும் ஷர்வாரி ஆகியோரும் மும்பை திரும்பினர்.

மேலும் படிக்க: புகைப்படங்கள்: திருமணத்திற்குப் பிறகு நடிகை இந்தியாவை விட்டு வெளியேறியதால் விமான நிலையத்தில் கத்ரீனா கைஃப் சகோதரி சண்டையிடுகிறார்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.