கத்ரீனா கைஃப் மற்றும் விக்கி கௌஷல் டிசம்பர் 9 ஆம் தேதி ஃபோர்ட் பர்வாரா ஹோட்டலில் மிக நெருக்கமான முறையில் தி சிக்ஸ் சென்ஸ் திருமணம் செய்து கொண்டது. திருமணத்திற்குப் பிறகு, புதுமணத் தம்பதிகள் மினி-ஹனிமூனுக்காக தெரியாத இடத்திற்குச் சென்றனர். இப்போது, ​​​​கேட் தனது கணவருடன் சமீபத்திய குறுகிய விடுமுறையின் போது கிளிக் செய்த மெஹந்தியைக் காட்டும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவள் சிவப்பு இதயத்துடன் படத்தைத் தலைப்பிட்டாள். விரைவில், பிரபலங்கள் அதை விரும்புவார்கள் ஹுமா குரேஷி, நேஹா தூபியா மேலும் பதிவின் கருத்துப் பிரிவில் கத்ரீனா ரசிகர்கள் காதலில் விழுந்தனர்.

இடுகையை இங்கே பார்க்கவும்:

இதற்கிடையில், கடந்த வாரம் திருமணம் செய்து கொண்ட கத்ரீனா, திருமணத்திற்குப் பிறகு முதல் முறையாக மணப்பெண்ணை சமைக்கும் ‘சௌங்கா சதனா’ சடங்கின் ஒரு பகுதியாக சமீபத்தில் ‘ஹல்வா’ தயாரித்து அவரது சமையல் திறமைக்காக அவரது கணவர் பாராட்டினார்.

அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கட்டுரையை எடுத்து ஹல்வா கிண்ணத்தின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், “மைனே பனாயா (நான் இதை தயார் செய்தேன்) சௌங்கா சர்தானா” என்று எழுதியிருந்தார். சில மணி நேரம் கழித்து, விக்கி அவரது திருமண சைகையைப் பாராட்டி, அவர் தனது கதையில் அல்வாவின் படத்தை வெளியிட்டார், “எப்போதும் சிறந்த அல்வா !!!”

விக்கியும் கத்ரீனாவும் தங்கள் திருமணத்தின் அற்புதமான படங்களை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துகொண்டு தங்கள் திருமணத்தை அறிவித்தனர். “இந்த தருணத்திற்கு எங்களைக் கொண்டு வந்த அனைத்திற்கும் எங்கள் இதயங்களில் அன்பும் நன்றியும் மட்டுமே உள்ளது. இந்த புதிய பயணத்தை நாங்கள் ஒன்றாகத் தொடங்கும்போது உங்கள் அனைவரின் அன்பையும் ஆசீர்வாதத்தையும் நாங்கள் விரும்புகிறோம்.🙏🏽❤️” என்று அவர்கள் பதிவைத் தலைப்பிட்டனர்.

மறுபுறம், தம்பதியினர் மும்பைக்குத் திரும்பினர் மற்றும் தங்கள் தொழில்முறை கடமைகளை மீண்டும் தொடங்க தயாராக உள்ளனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed