மிகப்பெரிய குடும்ப நகைச்சுவை நாடகமான ‘பதை ஹோ’ மூலம் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியை அனுபவித்த பிறகு, ஜங்கிள் படங்கள் லிமிடெட், ‘ராஸி’, ‘பரேலி கி பர்ஃபி’ மற்றும் ‘ போன்ற உயர் கருத்து மற்றும் பொழுதுபோக்கு திரைப்படங்களை தயாரிப்பதற்கும் பெயர் பெற்றது.தல்வார் அதன் அடுத்த தலைப்புடன் எல்லாம் தயாராக உள்ளது; ‘உலஜ்‘உயர்ந்த உற்பத்தியுடன் கூடிய பகட்டான உளவு நாடகம்.

போன்ற

A பட்டியலில் முன்னணி நடிகையாக இருக்கும் இப்படம் ஒரு உயர்-ஆக்டேன் பெண் முன்னணி உளவு திரில்லர் மற்றும் திருப்பங்கள் மற்றும் திருப்பங்களுடன் கூடிய இருக்கையின் விளிம்பு காட்சி மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஸ்டுடியோ இயக்குனருடன் கைகோர்த்தார் சுதன்ஷு சொல்வது சரிதான் நாக் நாக் நாக் (2019) தேசிய விருதை வென்றது. சுதன்ஷு முன்னர் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட “லோ” திரைப்படத்தை இயக்கினார், இது நெட்ஃபிக்ஸ் இல் ஒளிபரப்பாகிறது மற்றும் தற்போது டெல்லி குற்றத்தின் மூன்றாவது சீசன் உட்பட ஒவ்வொரு பிரபலமான ஸ்ட்ரீமிங் தளத்திற்கும் ஒன்று என இரண்டு தொடர்களில் பணியாற்றி வருகிறது.

பிரபல எழுத்தாளர் பர்வீஸ் ஷேக்கின் ‘உலாஜ்’ராணி‘மற்றும்’ பஜ்ரங்கி பைஜான் ‘புகழ், தொழில்துறையில் சில உற்சாகத்தையும் எதிர்பார்ப்பையும் உருவாக்கிய ஸ்கிரிப்ட். இந்த படம் அழகிய சர்வதேச இடங்களில் விரிவாக படமாக்கப்பட்ட சில பெண் ஸ்பை த்ரில்லர்களில் ஒன்றாகும், மேலும் இது 2022 இல் படப்பிடிப்புக்கு தயாராக உள்ளது. தேசபக்தர்களைக் கொண்ட ஒரு முக்கிய குடும்பத்தைச் சேர்ந்த ஒரு பெண் கதாநாயகி ஒரு சோகமான சம்பவத்தில் சிக்குவதைப் பின்தொடர்கிறது. அவர் தனது முதல் சர்வதேச இடுகையில் வீட்டை விட்டு வெளியே இருந்தபோது தனிப்பட்ட சதி.

சுதன்ஷு பகிர்ந்து கொண்டார், “முழுமை மற்றும் சூப்பர் ஹீரோக்களின் யுகத்தில், தோல்வி மற்றும் விடுதலையின் கருப்பொருள்களை பொருத்தமான மற்றும் கவர்ச்சியான வழியில் பார்க்கத் துணியும் ஒரு ஸ்கிரிப்ட் இருப்பது அற்புதமானது. பர்வீஸ் ஒரு அற்புதமான பெண் கதாநாயகியுடன் எட்ஜ்-ஆஃப்-தி-சீட் த்ரில்லரை எழுதினார், மேலும் உலகம் முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்களுக்கு அதை உயிர்ப்பிக்க என்னால் காத்திருக்க முடியாது.

ஜங்கிள் பிக்சர்ஸின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், “உலாஜ்’ என்பது வலிமையான பெண் கதாநாயகர்களைக் கொண்ட ஒரு உயர் கான்செப்ட் ஸ்கிரிப்ட் ஆகும், இது உங்களை இறுதிவரை கவர்ந்திழுக்கும். நாங்கள் மிகவும் உற்சாகமாக உள்ளோம் “.

ஜங்கிள் பிக்சர்ஸ் 2022 இல் பல்வேறு வகைகளில் இருந்து பிரமிக்க வைக்கும் படங்களுடன் தொடங்க உள்ளது.பதாய் தோ‘,’மருத்துவர் ஜி‘,’ வோ லட்கி ஹை கஹான் ‘,’ தோசா கிங் ‘மற்றும்’ உலாஜ் ‘ சிலவற்றைக் குறிப்பிடலாம்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *