மும்பை: நாட்டின் மிகப்பெரிய விமான நிறுவனம் நீலம் தற்போது 21 சதவீதமாக இருக்கும் உயர் மறைமுக வரி விகிதத்தின் “நீண்ட கால பிரச்சனையை” தீர்க்க மற்ற தொழில்துறை வீரர்கள் மற்றும் சிவில் விமான போக்குவரத்து அமைச்சகத்துடன் இணைந்து செயல்படுவதாக அதன் தலைவர் தெரிவித்துள்ளார். ரோனோஜாய் தத்தா,
அதில் கிறிஸ்துமஸ் மற்றும் ஊழியர்களுக்கு புத்தாண்டு வாழ்த்துக்கள், இண்டிகோ தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கேரியர் அதன் இருப்புநிலைக் குறிப்பை “சரிசெய்வதில்” கவனம் செலுத்தும் நேரத்தில், குறைந்த விமானக் கட்டண ஆட்சியின் காரணமாக லாபம் கணிசமான அழுத்தத்தில் உள்ளது என்றும் அது சுட்டிக்காட்டியது.
கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய்க்குப் பிறகு சிவில் விமானப் போக்குவரத்துத் துறை படிப்படியாக மீட்சிப் பாதையில் இருக்கும் நேரத்தில் அவரது கருத்துக்கள் வந்துள்ளன. கடந்த மாத இறுதிக்குள் பயணம் உள்ளிட்ட பல்வேறு கட்டுப்பாடுகள் தளர்த்தப்பட்ட நிலையில், ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டின் தோற்றம் புதிய சுகாதார கவலைகளை எழுப்பியுள்ளது மற்றும் பல்வேறு நாடுகள் தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்த கட்டுப்பாடுகளை மீண்டும் விதிக்கத் தொடங்கியுள்ளன.
உள்நாட்டு விமானப் போக்குவரத்துத் துறை பல்வேறு நிலைகளில் நேரடி மற்றும் மறைமுக வரிகளைக் குறைக்க வேண்டும் என்று வாதிட்டு வருகிறது.
“எங்கள் வருவாயில் 21 சதவீதத்திற்கும் மேலாக அரசாங்கத்திற்கு மறைமுக வரியாக செலுத்துகிறோம். விமானப் போக்குவரத்து போன்ற முக்கியமான உள்கட்டமைப்புத் துறை, வேலைவாய்ப்பில் அதன் பெரிய பெருக்கி விளைவுகளுடன், இவ்வளவு அதிக விகிதத்தில் வரி விதிக்கப்படுவது நியாயமற்றது என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம். திணிக்கப்பட்ட.
“இந்த நீண்டகால பிரச்சனைக்கு தீர்வு காண, சிவில் விமான போக்குவரத்து அமைச்சகத்தில் உள்ள தொழில்துறை மற்றும் பிற நிறுவனங்களுடன் நாங்கள் பணியாற்றி வருகிறோம்,” என்று தத்தா செய்தியில் கூறினார்.
IndiGo மேஜர், உள்நாட்டு விமானப் போக்குவரத்து சந்தை வேகமாக வளர்ந்து வருவதால், விமானப் பயணத் தேவையை கிட்டத்தட்ட அடக்கிய இரண்டாவது அலைக்குப் பிறகு, இந்தியாவில் விமான டிக்கெட் விலைகள் உலகிலேயே “குறைந்தவை” என்று சுட்டிக்காட்டியது.
“நாட்டில் வருமான நிலைகள் அதிகரித்து வருவதால், அதிக டிக்கெட் விலைகளில் சில நிவாரணங்களை எதிர்பார்க்கலாம், ஆனால் இதற்கிடையில், லாபத்தில் கணிசமான அழுத்தம் உள்ளது,” என்று அவர் கூறினார்.
தொற்றுநோய்களின் போது, ​​விமான நிறுவனம் பெரும் இழப்பை சந்தித்தது மற்றும் அதன் பண எரிப்பை ஈடுகட்ட பெரும் கடனை எடுக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது, தத்தா கூறினார் மற்றும் “எங்கள் இருப்புநிலைக் குறிப்பை சரிசெய்வது அவசரமான பணி” என்று வலியுறுத்தினார்.
எதிர்காலத்திற்கான “விளையாட்டுத் திட்டத்தை” கோடிட்டுக் காட்டிய தத்தா, சர்வதேச விரிவாக்கத்துடன் அதிகரித்த உள்நாட்டுப் போட்டிகளுக்கு மத்தியில், செலவுத் தலைமையின் நிலையைப் பராமரிப்பது “முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது” என்று கூறினார். புவியியல் சுற்றி”.
“எங்கள் வாடிக்கையாளர் தளத்தை மேலும் பிரித்து ஒவ்வொரு பிரிவிற்கும் ஏற்றவாறு கூடுதல் சேவைகளை வழங்குவதன் மூலம் எங்கள் வருவாயை மேம்படுத்துவதற்கான வாய்ப்புகளை நாங்கள் காண்கிறோம். எங்கள் சரக்கு வணிகத்தை மேம்படுத்துவது எங்கள் முக்கிய முயற்சிகளில் ஒன்றாகும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.
குறிப்பிடத்தக்க வகையில், 2022 இல் இன்னும் இரண்டு வீரர்கள் எதிர்பார்க்கப்படுகிறார்கள் – ஒரு சில முதலீட்டாளர்கள் ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலாமிக நீண்ட செலவு கேரியர் ஆகாசம் மேலும் ஜெட் ஏர்வேஸை விண்ணுக்கு அழைத்துச் செல்கிறது – புதிய உரிமையாளர்களின் கீழ் (ஜாலான்-கல்ராக் கூட்டமைப்பு).
விமான நிறுவனத்தின் வளர்ச்சி வாய்ப்புகள் அதன் கடற்படைத் திட்டத்தில் நன்கு பிரதிபலிக்கின்றன, அடுத்த 24 மாதங்களுக்கு வளர்ச்சி முடக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் ஆண்டுக்கு 25 சதவிகிதம் வளர்ச்சியடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று தத்தா கூறினார். “… நமது கிரகத்தின் சுற்றுச்சூழல் சவால்களைக் கருத்தில் கொண்டு, நிலையான வளர்ச்சியில் முதலீடு செய்வோம்”.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *