உங்கள் குரல் செய்திகளை உங்கள் தொடர்புகளுக்கு அனுப்பும் முன் அவற்றை முன்னோட்டமிட அனுமதிக்கும் திறனை WhatsApp செவ்வாயன்று அறிவித்தது. புதுப்பிப்பு முக்கியமாக உங்கள் குரல் செய்தியைக் கேட்கவும், உடனடி செய்தியிடல் பயன்பாட்டில் ஆடியோவைப் பகிரவும் சரியாக உள்ளதா என்பதைப் பார்க்கவும் உதவுகிறது. அது இல்லையென்றால், உங்கள் குரல் செய்தியை நிராகரித்து, பகிர்வதற்கு அதை மீண்டும் பதிவு செய்யலாம். வாட்ஸ்அப்பில் குரல் செய்தி முன்னோட்ட அம்சம் தனிப்பட்ட மற்றும் குழு அரட்டைகள் இரண்டிலும் வேலை செய்கிறது. மேலும், இது ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் iOS மற்றும் இணையம் மற்றும் டெஸ்க்டாப் உள்ளிட்ட அனைத்து தளங்களுக்கும் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

உங்கள் மொபைல் சாதனத்தில் குரல் செய்தி முன்னோட்ட அம்சத்தைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் மைக்ரோஃபோன் பொத்தானைத் தொட வேண்டும் a பகிரி ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ ரெக்கார்டிங்கைப் பூட்ட, அரட்டையடித்து மேலே ஸ்லைடு செய்யவும். இது ஒரு இடைமுகத்தைக் கொண்டுவரும், அங்கு நீங்கள் நிறுத்த பொத்தான் மற்றும் குப்பைத் தொட்டியைக் காண்பீர்கள். உங்கள் குரல் செய்தியைப் பெறுநருடன் பகிர்வதற்கு முன், ஸ்டாப் பட்டனைத் தட்டவும், பின்னர் பிளே பட்டனை அழுத்தவும். தேடு பட்டியில் தட்டுவதன் மூலம் ஆடியோவின் குறிப்பிட்ட பகுதிக்கு செல்ல WhatsApp உங்களை அனுமதிக்கிறது.

அனுப்புவதற்கு ஏற்ற செய்தி இல்லை எனில், குப்பைத் தொட்டியில் தட்டுவதன் மூலம் அதை நீக்கலாம். அனுப்பு பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலம் விருப்பமாக அனுப்பலாம்.

வாட்ஸ்அப்பில் குரல் செய்திகளை அவர்களின் உரை பதிப்பில் அனுப்ப விரும்பினால், முன்னோட்ட அம்சத்தைச் சேர்ப்பது மிகவும் உதவியாக இருக்கும். உங்கள் குரல் செய்தியை உங்கள் தொடர்புகளுக்கு அனுப்பும் முன் அதன் வரைவை மதிப்பாய்வு செய்ய இது உங்களை அனுமதிக்கிறது. இருப்பினும், நீங்கள் பயன்பாட்டில் உள்ள மைக்ரோஃபோன் பொத்தானை மட்டும் தொட்டு, அதை ஸ்லைடு செய்யாமல், ரெக்கார்டிங் செயல்பாட்டைப் பூட்டினால், தற்செயலாக சீரற்ற குரல் செய்திகளை அனுப்பலாம்.

முன்னோட்ட அம்சம் கிடைக்கப்பெற்றதை கேஜெட்ஸ் 360க்கு WhatsApp உறுதிப்படுத்துகிறது உருண்டு அனைத்து பயனர்களுக்கும். பட்டியலில் உள்ள பயன்பாட்டின் சமீபத்திய பதிப்பில் கூட எங்களால் அதைப் பயன்படுத்த முடிந்தது அண்ட்ராய்டு மற்றும் iOS சாதனங்கள் மற்றும் இணையத்தில்.

மே மாதத்தில், குரல் செய்திகளுக்கான முன்னோட்ட அம்சத்தை WhatsApp உருவாக்கியது. இது ஆரம்பத்தில் அர்ப்பணிப்புடன் காணப்பட்டது விமர்சனம் மற்றும் ரத்து செய் பொத்தான், என தெரிவிக்கப்பட்டது WABetaInfo வழங்கும் வாட்ஸ்அப் பீட்டா டிராக்கர். இருப்பினும், Meta-க்குச் சொந்தமான நிறுவனம் எந்த உரைச் சூழலிலும் பாரம்பரிய Play மற்றும் Trash பொத்தான்களைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறது.

சமீபத்திய புதுப்பிப்பு பயனர்கள் தங்கள் தொடர்புகளுக்கு குரல் செய்திகளை அனுப்புவதற்கு முன்பு அவற்றை முன்னோட்டமிட அனுமதிக்கும் அதே வேளையில், குரல் செய்தி பதிவை இடைநிறுத்த அனுமதிக்காது என்பதைக் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும். இதன் பொருள் உங்கள் செய்தியின் ஆடியோ பதிவை இடைநிறுத்தி சிறிது நேரம் கழித்து மீண்டும் தொடர முடியாது.

இருப்பினும், வாட்ஸ்அப்பில் இந்த செயல்பாடு உள்ளது போல் தெரிகிறது. WABetaInfo ஆல் பார்க்கப்பட்டது குரல் செய்தியை நிறுத்து விருப்பம் அக்டோபரில். இருப்பினும், இறுதி பயனர்களுக்கு இது இன்னும் கிடைக்கவில்லை.

கடந்த சில மாதங்களாக, வாட்ஸ்அப் அதன் மேடையில் குரல் செய்தி அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதில் தீவிர ஆர்வம் காட்டி வருகிறது. ஆப் சமீபத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது பின்னணி வேகம் மற்றும் அலை குரல் செய்திகளுக்கு. அது ஒரு. உள்ளிட்ட சோதனை வசதிகள் உலகளாவிய குரல் செய்தி பிளேயர் மற்றும் குரல் செய்திகளின் படியெடுத்தல்,
link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed