நிறுவனத்தின் WWDC 2021 நிகழ்வின் போது, ​​ஜூன் மாதத்தில் iOS 15 புதுப்பிப்பை ஆப்பிள் அறிவித்தபோது, ​​ஆப்ஸ் வெளிப்படுத்திய மிகவும் சக்திவாய்ந்த தனியுரிமை அம்சங்களில் ஆப் தனியுரிமை அறிக்கையும் ஒன்றாகும். இந்த அம்சம் பயனர்கள் தங்கள் கேமரா, மைக்ரோஃபோன், தொடர்புகள் அல்லது அவற்றின் இருப்பிடம் போன்ற தங்கள் ஐபோனில் தங்கள் தரவை அணுகும் பயன்பாடுகளைக் கண்காணிக்க அனுமதிக்கிறது. செப்டம்பரில் ஆப்பிள் iOS 15 ஐ வெளியிட்டபோது, ​​பயனர்கள் தனியுரிமை அறிக்கைகளைச் சரிபார்ப்பதற்கான வழியை உள்ளடக்கவில்லை – இது இறுதியில் டிசம்பர் 13 அன்று வந்த iOS 15.2 புதுப்பிப்பில் சேர்க்கப்பட்டது. எந்தெந்த ஆப்ஸ்கள் தங்கள் தகவல்களைத் தொடர்ந்து அணுகுகின்றன என்பதை பயனர்கள் இப்போது எளிதாகக் கண்காணிக்கலாம் மற்றும் அந்த பயன்பாடுகளுக்கான அனுமதிகளை மறுக்கலாம், அதே நேரத்தில் எந்த URL பயன்பாடுகள் நாள் முழுவதும் இணைக்கப்படுகின்றன என்பதைக் கண்காணிக்கலாம்.

உன்னிடம் இருந்தால் iphone 6s அல்லது ஒரு புதிய ஸ்மார்ட்போன் மற்றும் புதுப்பிக்கவும் iOS 15.2போன்ற பயன்பாடுகளை இப்போது நீங்கள் விரைவாகச் சரிபார்த்து மூடலாம் முகநூல், ட்விட்டர், instagram, அல்லது டிண்டர், இது உங்கள் இருப்பிடம் அல்லது உங்கள் கேமரா ரோலுக்கான அணுகலை வாக்களிக்கலாம். இந்த அம்சம் முன்னிருப்பாக முடக்கப்பட்டுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது, எனவே பயனர்கள் எந்த தகவலையும் வழங்குவதற்கு முன் அதை கைமுறையாக இயக்க வேண்டும்.

iOS 15.2 இல் உங்கள் ஆப்ஸ் தனியுரிமை அறிக்கையை எவ்வாறு விரைவாக இயக்கலாம் மற்றும் பயன்படுத்தலாம் என்பது இங்கே:

 1. தட்டவும் சரிசெய்தல் ஐகானுக்குச் செல்லவும் தனியுரிமை,

 2. கீழே உருட்டி தட்டவும் பயன்பாட்டின் தனியுரிமை அறிக்கை

 3. அம்சத்தை இயக்க, தட்டவும் பயன்பாட்டின் தனியுரிமை அறிக்கையை இயக்கவும்,

 4. அறிக்கையில் சேர்க்கப்பட்டுள்ள ஆப்ஸின் பட்டியலைப் பார்க்க சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு மீண்டும் பார்க்கவும்.

iOS 15 இல் உள்ள பயன்பாட்டுத் தனியுரிமை அறிக்கை அம்சமானது, அனுமதி பயன்பாடு, நெட்வொர்க் செயல்பாடு, இணையதள நெட்வொர்க் செயல்பாடு மற்றும் ஸ்மார்ட்போனில் அடிக்கடி தொடர்பு கொள்ளும் டொமைன்களைச் சரிபார்க்க பயனர்களுக்கு எளிதான வழியை வழங்குகிறது. இந்தத் தகவல் இயக்கப்பட்ட பிறகு, தகவலை நீங்கள் இவ்வாறு விளக்கலாம்:

 1. தட்டவும் சரிசெய்தல் ஐகானுக்குச் செல்லவும் தனியுரிமை,
 2. கீழே உருட்டி தட்டவும் பயன்பாட்டின் தனியுரிமை அறிக்கை,
 3. Now என்பதன் கீழ் உள்ள ஏதேனும் ஒரு செயலியைத் தட்டவும் தரவு மற்றும் சென்சார் அணுகல் அணுகப்பட்ட பல்வேறு அனுமதிகளின் காலவரிசையைச் சரிபார்க்கவும்.
 4. கீழ் பயன்பாட்டு நெட்வொர்க் செயல்பாடு ஒரு பயன்பாடு எத்தனை (மற்றும் எந்தெந்த) டொமைன்களை அணுகியுள்ளது என்பதைப் பார்க்க, பயன்பாட்டைத் தட்டவும்.
 5. கீழே உள்ள சில டொமைன்களைத் தட்டவும் அதிகம் தொடர்பு கொண்ட டொமைன்கள் எந்தெந்த பயன்பாடுகள் அந்த டொமைனை அணுகியுள்ளன என்பதைப் பார்க்க.

பயன்பாட்டு தனியுரிமை அறிக்கை ஆப்பிள் பயன்பாட்டின் தனியுரிமை அறிக்கை

iOS 15.2 இல் ஆப்ஸ் தனியுரிமை அறிக்கை அமைப்புகள் பக்கம் எப்படி இருக்கும் என்பது இங்கே
புகைப்பட கடன்: ஆப்பிள்

ஆப்பிளின் கூற்றுப்படி, பல பயன்பாடுகள் ஒரு குறிப்பிட்ட டொமைனை அணுகுகின்றனவா என்பதை உங்களுக்குத் தெரிவிக்கும் வகையில் ஆப் நெட்வொர்க் செயல்பாடு மற்றும் அதிகம் தொடர்புள்ள டொமைன்கள் பிரிவுகள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. டொமைன் அல்லது இணையதளம் அந்தப் பயன்பாடுகளில் உங்கள் செயல்பாட்டைக் கலந்து உங்களுக்கான சுயவிவரத்தை உருவாக்குகிறது என்பதற்கான அறிகுறியாக இது இருக்கலாம்.

பயன்பாட்டின் தனியுரிமை அறிக்கைகள் அம்சமானது, நீங்கள் பயன்படுத்திய கடைசி ஏழு நாட்களிலிருந்து தரவைச் சேகரித்து காண்பிக்கும், ஆனால் நீங்கள் எந்த நேரத்திலும் தகவலை மீட்டமைக்கலாம். iOS 15.2 இல் ஆப்ஸ் தனியுரிமை அறிக்கையை மீட்டமைக்க அல்லது முடக்குவதற்கான படிகள் இங்கே:

 1. தட்டவும் சரிசெய்தல் ஐகானுக்குச் செல்லவும் தனியுரிமை,
 2. கீழே உருட்டி தட்டவும் பயன்பாட்டின் தனியுரிமை அறிக்கை,
 3. இப்போது தட்டவும் பயன்பாட்டின் தனியுரிமை அறிக்கையை முடக்கு மேற்பரப்பில்.
 4. நீங்கள் அம்சத்தை முடக்க விரும்பினால், அமைப்புகள் பயன்பாட்டிலிருந்து வெளியேறவும். பயன்பாட்டுத் தரவை மீட்டமைக்கவும், புதிதாகத் தொடங்கவும், கட்டுரையின் தொடக்கத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள படிகளைப் பயன்படுத்தி பயன்பாட்டு தனியுரிமை அறிக்கை அம்சத்தை இயக்கவும்.

சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு, எங்களின் . சந்தா Youtube சேனல்,

கேட்ஜெட்கள் 360 உடன் தொழில்நுட்பம் குறித்த எழுத்தாளராக, டேவிட் டெலிமா திறந்த மூல தொழில்நுட்பம், இணைய பாதுகாப்பு, நுகர்வோர் தனியுரிமை ஆகியவற்றில் ஆர்வமாக உள்ளார், மேலும் இணையம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் படிக்கவும் எழுதவும் விரும்புகிறார். டேவிட் மின்னஞ்சல் வழியாக david@ndtv.com மற்றும் Twitter இல் @DxDavey இல் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
மேலும்

CoinSwitch Kuber தெலுங்கானா ஸ்டார்ட்அப்களுக்கான ‘இந்தியா பிளாக்செயின் ஆக்சிலரேட்டர்’ திட்டத்தைத் தொடங்க லுமோஸ் ஆய்வகங்களில் இணைகிறது

Samsung Galaxy S21 FE விலை, வடிவமைப்பு, விவரக்குறிப்புகள் ஜனவரியில் தொடங்குவதற்கு முன்னதாக மீண்டும் திருத்தப்பட்டது

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed