ராஷ்மிகா மந்தனா சமூகவலைத்தளங்களில் ரசிகர்களின் எண்ணிக்கையை அதிகரித்து வருகிறது. நடிகை சமீபத்தில் 25 மில்லியனை கடந்தார் பின்பற்றுபவர்கள் அன்று Instagram.

விழாவைக் காண நடிகை தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடிக்கு அழைத்துச் சென்றார். புகைப்பட பகிர்வு பயன்பாட்டில் புதிய மைல்கல்லை எட்டியதன் மூலம் கேக் வெட்டினார். நடிகை எளிமையான ஆனால் குளிர்ச்சியான தோற்றத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தார். சாம்பல் நிற வி-நெக் டாப் உடன் டெனிம் ஷார்ட்ஸ் அணிந்திருந்தாள். சாம்பல் நிற வி-நெக் டாப் உடன் டெனிம் ஷார்ட்ஸ் அணிந்திருந்தாள். அந்த பதிவிற்கு ” வெயிட் வெயிட் வெயிட்…! நான் மறப்பதற்கு முன்.. 25 M படிவம்.. இப்போது 25.8 M படிவம்.. நாங்கள் அதை கொண்டாடினோம்.. ஐ லவ் யூ.. ”.

வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

சில நாட்களுக்கு முன்பு, ராஷ்மி மற்றும் விஜய் தேவரகொண்டா அவர்கள் அமைதியாக இரவு உணவிற்குச் சென்றபோது நகர பாப்பராசிகள் அவர்களைப் பார்த்தனர்.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், ராஷ்மிகாவின் படம் வெற்றியின் விளிம்பில் உள்ளது.மலர்‘இணை நடிகர் அல்லு அர்ஜுன் முக்கிய பாத்திரத்தில். இப்படம் ரசிகர்கள் மற்றும் விமர்சகர்கள் மத்தியில் நல்ல விமர்சனங்களைப் பெற்றது. பாக்ஸ் ஆபிஸிலும் சாதனை படைத்து வருகிறது.

இவர் பாலிவுட்டில் அறிமுகமாக உள்ளார். சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா கதாநாயகனாக நடிக்கும் ‘மிஷன் மஜ்னு’ படத்தில் அவர் நடிக்கிறார். நடிகை விகாஸ் பாஹ்லின் ‘குட்பை’ படத்தின் ஒரு பகுதி, அங்கு அவர் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ளத் தோன்றுகிறார். அமிதாப் பச்சன், நினா குப்தா மற்றும் பவல் குலாட்டி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.