பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் அணியான லாகூர் கிலாண்டர்ஸ் உடன் ஒரு கூட்டாண்மையை உருவாக்கியுள்ளதாக யார்க்ஷயர் செவ்வாயன்று அறிவித்தது, அதில் ஆங்கில கிளப்பில் இனவெறி ஊழலைத் தொடர்ந்து வீரர் பரிமாற்றத் திட்டத்தை உள்ளடக்கியது. பாகிஸ்தானில் பிறந்த முன்னாள் வீரர் அசிம் ரபிக், யார்க்ஷயர் உள்ளூரில் துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகளை போதுமான அளவில் கையாளத் தவறிவிட்டதாக குற்றம் சாட்டியுள்ளார். தலைவரும் தலைமை நிர்வாகியும் நவம்பரில் கிளப்பை விட்டு வெளியேறினர், அதைத் தொடர்ந்து முழு பயிற்சி ஊழியர்களும் இந்த மாத தொடக்கத்தில் இருந்தனர்.

தெற்காசிய வம்சாவளியைச் சேர்ந்த உள்ளூர் கிரிக்கெட் வீரர்களை அவர்களது வீட்டு வாசலில் வளர்க்கத் தவறியதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட யார்க்ஷயர், 150க்கும் மேற்பட்டவர்களுக்கு வாய்ப்புகள் மற்றும் கருவிகளை வழங்கும் Qalandars’ பிளேயர் டெவலப்மென்ட் திட்டத்தில் இருந்து “கற்கவும் பின்பற்றவும்” புதிய கூட்டாண்மை ஒரு வாய்ப்பாகும் என்றார். . இளம் வீரர்.

பாக்கிஸ்தான் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஹரிஸ் ரவுஃப், சர்வதேச வீரர்கள் ஒருவரையொருவர் கற்றுக்கொள்வதை நோக்கமாகக் கொண்ட பரிமாற்றத் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக, அடுத்த சீசனுக்கான வெளிநாட்டு வீரராக யார்க்ஷயரில் இணைவார்.

யார்க்ஷயரை சேர்ந்த இளம் வீரர்கள் லாகூரில் விளையாட உதவித்தொகை பெறுவார்கள் மற்றும் பாகிஸ்தானில் இருந்து கிரிக்கெட் வீரர்கள் இங்கிலாந்துக்கு வர வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

மேலும், ஜனவரி 16ஆம் தேதி லாகூரில் உள்ள கடாபி மைதானத்தில் நடக்கும் நட்பு ஆட்டத்தில் யோர்க்ஷயர், கிலாண்டர்ஸ் அணியை எதிர்கொள்கிறது.

யார்க்ஷயரின் புதிய தலைவர் கமலேஷ் படேல், “அனைவரையும் வரவேற்கும் மற்றும் ஆதரிக்கும்” ஒரு கவுண்டியை உருவாக்க கூட்டாண்மை உதவும் என்று நம்புவதாகக் கூறினார்.

“லாகூர் கலாந்தர்கள் ஆடுகளத்திற்கு வெளியேயும் வெளியேயும் செய்யும் பணி குறிப்பிடத்தக்கது மற்றும் கிரிக்கெட் விளையாட்டின் அனைத்து மட்டங்களிலும் திறமைகளை எப்படிக் கண்டறிவது என்பதில் உலகெங்கிலும் உள்ள கிளப்புகளுக்கு – எங்களுடையது உட்பட – ஒரு அளவுகோலாக செயல்பட முடியும். செய்ய வேண்டியது ஊக்குவிப்பது மற்றும் ஆதரவு,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பாகிஸ்தானுக்காக ஒரு நாள் கிரிக்கெட் மற்றும் டுவென்டி 20 கிரிக்கெட்டில் விளையாடிய ரவுப்பை வரவேற்பதில் மகிழ்ச்சி அடைவதாகவும், வீரர் மேம்பாட்டுத் திட்டத்தில் இருந்து கற்றுக்கொள்ளும் வாய்ப்பை உற்சாகப்படுத்துவதாகவும் கிரிக்கெட் இடைக்கால இயக்குநர் டேரன் கோஃப் தெரிவித்தார்.

விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது

முன்னாள் யார்க்ஷயர் மற்றும் இங்கிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர், “என்னைப் போன்ற பின்னணியில் உள்ள பலருக்கு, கிரிக்கெட் ஒரு விருப்பமாக பார்க்கப்படவில்லை, அதனுடன் தொடர்புடைய செலவுகள் மற்றும் வசதிகளுக்கான அணுகல் ஆகியவை நுழைவதற்கான உண்மையான தடைகளை உருவாக்குகின்றன.”

“இந்த கூட்டாண்மை, Qalandars உருவாக்கிய வரைபடத்தை அத்தகைய வெற்றிக்கு எடுத்துச் செல்வதற்கும், யார்க்ஷயர் சாத்தியமான வீரர்களுக்கு அணுகலை வழங்குவதற்கு இது எவ்வாறு பயன்படுத்தப்படலாம் என்பதை வரையறுக்க அவர்களுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதற்கும் ஒரு வாய்ப்பாகும்”

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *