சிட்னி சிக்சர்ஸ் உலகம் முழுவதும் உள்ள சிறந்த உரிமையாளர்களில் ஒன்றாக மதிப்பிடலாம் மும்பை இந்தியன்ஸ் தற்போது நடைபெற்று வரும் பிக் பாஷ் லீக்கில் (பிபிஎல்) வெற்றி பெற்று ஹாட்ரிக் சாதனை படைத்தால், அவர்களின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் டாம் குர்ரன் உணர்கிறார். வேறு எந்த அணியும் தொடர்ச்சியாக மூன்று BBL பட்டங்களை வென்றதில்லை. முதலில், பெர்த் ஸ்கார்ச்சர்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு கிடைத்தது, ஆனால் அவர்கள் அதைச் செய்யத் தவறிவிட்டனர், மேலும் இந்த ஆண்டு சிக்ஸர்கள் தங்கள் பட்டத்தை பாதுகாப்பதில் ஒரு நல்ல தொடக்கத்தை உருவாக்கினர், இது ஒரு வரலாற்று மும்மடங்கு நம்பிக்கையை உயர்த்தியது. மும்பை இந்தியன்ஸ் ஐந்து முறை ஐபிஎல் கோப்பையை வென்றுள்ளது, சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் நான்கு முறை வென்றுள்ளது. சிக்ஸர்கள் தற்போது ஸ்கார்ச்சர்களுடன் சமன் செய்யப்பட்டுள்ளனர் – தலா மூன்று – பெரும்பாலான பிபிஎல் பட்டங்களுக்கு.

தொடர்ச்சியாக இரண்டு அல்லது மூன்று பட்டங்களை வெல்லும் எந்த அணியும் சிறந்த ஒன்றாக கருதப்படலாம் என்று குர்ரான் கூறினார்.

“தொடர்ந்து மூன்று அல்லது இரண்டு பட்டங்களை வெல்லும் எந்த அணியும் ஒரு சிறந்த வெற்றிகரமான உரிமையாகும். ஆனால் தொடர்ச்சியாக மூன்றில் வெற்றி பெறுவது, புள்ளியியல் ரீதியாக, நம்மை சிறந்த அணிகளில் ஒன்றாக மாற்றும். யாருடன் ஒப்பிட்டாலும் சரி, நிச்சயமாக நாங்கள் இருப்போம். அங்கு.

“இது எளிதான காரியம் அல்ல, ஆனால் அதை அடைவதற்கான தரம் எங்களிடம் உள்ளது,” என்று NDTV சிக்ஸர்களால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட ஊடக உரையாடலின் போது MI அவர்களின் பணத்திற்காக சிறந்த T20 உரிமையை வழங்குவதற்கான சாத்தியக்கூறு பற்றிய கேள்விக்கு கூறினார். ஆட்டக்காரர். சோனி ஸ்போர்ட்ஸ் நெட்வொர்க்.

வலது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் பிபிஎல் மற்றும் உலகின் மற்ற டி20 லீக்குகளுக்கு இடையிலான வித்தியாசத்தையும் விளக்கினார்.

“பிபிஎல்லின் தனித்துவமான ஒன்று வெவ்வேறு மைதானங்களின் பரிமாணங்கள் மற்றும் வடிவமாகும். எம்சிஜியைப் போலவே சதுர எல்லைகளும் பெரியதாகவும் நேராக குறுகியதாகவும் இருக்கும் அதே வேளையில் அடிலெய்டு ஓவல் மைதானத்தில் சிறிய சதுர எல்லைகள் உள்ளன. ஒரு பந்து வீச்சாளராகவும் ஒரு பேட்ஸ்மேனாகவும் கூட , வெவ்வேறு மைதானங்களுக்கு உங்களின் உத்தியை நீங்கள் தொடர்ந்து செய்ய வேண்டும்,” என்று சர்ரே கிரிக்கெட் வீரர் கூறினார்.

குமிழி சோர்வு காரணமாக கடந்த ஆண்டு பிபிஎல்லில் இருந்து வெளியேற முடிவு செய்த கரண், தனது முடிவின் காரணத்தை விளக்கினார்.

“கடந்த ஆண்டு டி20 லீக்கின் போது இங்கிலாந்தில் பயோ-பப்பிள் மிகவும் கடினமாக இருந்தது. மான்செஸ்டரில் உள்ள ஓல்ட் டிராஃபோர்ட் மற்றும் சவுத்தாம்ப்டனில் உள்ள ஏஜியாஸ் கிண்ணத்தில் உள்ள ஹோட்டல்களில் பெரும்பாலான நேரத்தை நாங்கள் செலவழித்ததால், நடைமுறையில் தரையில் இருப்பது போல் இருந்தது. ஒவ்வொரு நாளும் திரைச்சீலைகள் மற்றும் புல் வெட்டப்படுவதைப் பார்த்து, விக்கெட்டுகள் உருளும், அது எனக்கு மிகவும் அதிகமாகிவிட்டது, ”என்று புதன்கிழமை (டிசம்பர் 15) சிட்னி சிக்சர்ஸ் மற்றும் மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ் இடையேயான பிபிஎல்-11 மோதலுக்கு முன்னதாக குர்ரன் கூறினார்.

பயோ-பப்பிளின் கீழ் கிரிக்கெட் விளையாடுவது நிலையானது அல்ல, ஏனெனில் இது கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துகிறது என்று குர்ரன் கூறினார்.

“இது விசித்திரமான நேரங்கள், நான் உட்பட கிரிக்கெட் வீரர்களின் மனதில் இது எதிர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது. இது ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையல்ல. ஒரு ஆட்டத்திற்குப் பிறகு, குறிப்பாக அதன் பிறகு நண்பர்களுடன் வெளியே செல்ல முடியாது. எங்களிடம் கடினமான விளையாட்டுகள் உள்ளன. லீக் அல்லது சர்வதேச கிரிக்கெட்.

“பயோ-பபிள்ஸ் நிலையானது அல்ல, நாங்கள் நீண்ட காலம் இப்படி இருக்க மாட்டோம் என்று நம்புகிறேன். அதிர்ஷ்டவசமாக ஆஸ்திரேலியாவில் குமிழி அவ்வளவு கடினமாக இல்லை, எங்களுக்கு இன்னும் கொஞ்சம் சுதந்திரம் உள்ளது,” என்று அவர் கூறினார்.

விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது

டிசம்பர் 5, 2021 முதல் ஜனவரி 28, 2022 வரை சோனி சிக்ஸ் மற்றும் சோனி டென் 1 (ஆங்கிலம்) சேனல்களில் தி பிக் பாஷ் லீக் 2021 இன் நேரலையைப் பார்க்கவும்.

டிசம்பர் 15, 2021 அன்று மதியம் 1:45 IST க்கு Sony Six (ஆங்கிலம்) சேனல்களில் Sydney Sixers vs Melbourne Stars நேரலையைப் பாருங்கள்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed