இங்கிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜேம்ஸ் ஆண்டர்சன் ஆஸ்திரேலியாவில் இளஞ்சிவப்பு பந்து சுழலப் போவது இல்லை என்று புதன்கிழமை கூறினார். இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் இங்கிலாந்து மற்றும் ஆஸ்திரேலியா அணிகள் மோதுகின்றன, அடிலெய்டில் வியாழக்கிழமை தொடங்குகிறது. முதல் டெஸ்டில் ஆஸ்திரேலியா 9 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று 5 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் 1-0 என முன்னிலை பெற்றது. “நான் வெற்றிகொண்டேன் [the pink ball] கடந்த முறை இங்கே ஆனால், நிச்சயமாக, இது மிகவும் மனோபாவமானது. இது மூலைகளிலும், அல்லது சீம்களிலும், அல்லது அது போன்ற எதையும் ஆடப் போகிறது என்பது கொடுக்கப்பட்டதல்ல. இது பொதுவாக இங்கே ஒரு நல்ல பிட்ச் என்பதை நாங்கள் அறிவோம், மேலும் சூரியன் வெளியேறினால், அது நன்றாக வேலை செய்யாது” என்று ஆண்டர்சன் கூறியதாக ESPN Cricinfo மேற்கோளிட்டுள்ளது.

“இது பகலில் எதுவும் செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லை, ஆனால் அது அதிகம் செய்யாமல் போகலாம். குறிப்பாக ஒரு புதிய பந்து பந்துவீச்சாளர், அது ஸ்விங் ஆகிறதா இல்லையா என்பதை நீங்கள் முயற்சி செய்து பார்க்க வேண்டும். இல்லையெனில், நீங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் தற்காப்பு பெறலாம். அது ஸ்விங்கிங் என்றால், நீங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் தாக்கலாம். அந்த விஷயத்தில் மற்ற எந்த டெஸ்ட் போட்டியையும் போலவே, நேர்மையாகச் சொல்ல வேண்டும். இது நாங்கள் முயற்சி செய்து படிப்போம்.”

ஆஸ்திரேலியாவின் டெஸ்ட் கேப்டன் பேட் கம்மின்ஸ் புதன்கிழமை இரண்டாவது ஆஷஸ் டெஸ்டுக்கான விளையாடும் XI ஐ உறுதிப்படுத்தினார்.

வேகப்பந்து வீச்சாளர் காயம் அடைந்த ஜோஷ் ஹேசில்வுட்டுக்கு பதிலாக ஜே ரிச்சர்ட்சன் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார் Cricket.com.au இன் அறிக்கையின்படி, இடது கை பேட்ஸ்மேன் டேவிட் வார்னர் அடிலெய்டில் பகல்-இரவு டெஸ்ட் போட்டிக்கு தகுதியானவர்.

விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது

“இங்குள்ள பெரும்பாலான இளஞ்சிவப்பு பந்து டெஸ்ட் போட்டிகளை நான் பார்த்திருக்கிறேன், அது உண்மையில் இங்கே இருந்தாலோ அல்லது வீட்டில் நள்ளிரவில் இருந்தாலோ, இந்த சூழ்நிலையில் நான் எப்படி பந்து வீச வேண்டும் என்பதை அறிய. இது நிச்சயமாக நான் பார்த்த ஒரு ஸ்பெல் மற்றும் என்னால் முடியும் என்று நம்புகிறேன். அதே போன்று செய் [performance], மற்றும் நாங்கள் செய்த பயிற்சியின் மூலம், அது ஒரு நாளில் கூட பல முறை சுழலும் என்பதை நாங்கள் அறிவோம்” என்று ஆண்டர்சன் கூறினார்.

“வானிலை சிறப்பாக உள்ளது. மக்கள் அடிலெய்டில் அவர்களின் கிரிக்கெட்டை விரும்புகிறார்கள் மற்றும் அவர்கள் மைதானத்தில் செய்த விஷயங்கள் அருமையாக இருக்கிறது என்று நான் நினைக்கிறேன். இது இப்போது ஒரு அற்புதமான மைதானம். எல்லோரும் இங்கு விளையாட விரும்புகிறார்கள். மேலும் நாங்கள் ஒருவராக இருக்கிறோம். நல்ல ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி, மோசமாகச் செல்வதற்குப் பதிலாக, எனக்கு இன்னும் நல்ல ஆட்டங்களில் வழிநடத்த வேண்டும்.”

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published.