ஆப்பிள் இன் முதல் பீட்டா பதிப்பை வெளியிடத் தொடங்கியுள்ளது iOS 15.3 மற்றும் டெவலப்பர்களுக்கான iPadOS 15.3. இந்த புதுப்பிப்பு டெவலப்பர்களுக்கு செட்டிங்ஸ் ஆப்ஸில் கிடைக்கும். கட்ட எண் iOS 15.3 பீட்டா 1 19D5026g. WWDC இல் ஜூன் மாதம் வெளியிடப்பட்டது, iOS 15 ஐபோன்கள், ஆனால் தகுதியான ஐபோன் மாடல்களுக்கான புதுப்பிப்பை நிறுவனம் வெளியிட்டபோது சில அம்சங்கள் காணவில்லை. அந்த விடுபட்ட அம்சங்களில் சில பின்னர் iOS புதுப்பிப்புகளில் நிறுவனத்தால் வெளியிடப்பட்டன, ஆனால் பயனர்கள் இன்னும் வாக்குறுதியளிக்கப்பட்ட அனைத்து அம்சங்களையும் பெறவில்லை. பல்வேறு அறிக்கைகளின்படி, iOS 15.3 நிறுவனம் அறிவித்த மீதமுள்ள அம்சங்களை உள்ளடக்காது.
தொழில்நுட்ப நிறுவனமான iOS 15.2 ஐ பொதுமக்களுக்கு வெளியிடத் தொடங்கிய சில நாட்களில் புதிய iOS பீட்டா அப்டேட் வெளியிடப்பட்டது. iOS 15.2 புதுப்பித்தலுடன், நிறுவனம் App Privacy Report தனியுரிமை அம்சத்தைச் சேர்த்துள்ளது, இது பயனர்களின் இருப்பிடம், கேமரா, புகைப்படங்கள், மைக்ரோஃபோன் மற்றும் பல போன்ற முக்கியமான தகவல்களை தங்கள் ஸ்மார்ட்ஃபோனில் நிறுவப்பட்ட பயன்பாடுகளால் அணுகப்பட்டதைக் காண அனுமதிக்கிறது. போய்விட்டது. கடந்த ஏழு நாட்களாக ஆப்ஸ் திரைமறைவில் என்ன செய்து கொண்டிருக்கிறது என்பதைக் காட்டும் அறிக்கை இது. உங்கள் ஐபோனில் சமீபத்திய புதுப்பிப்பை நிறுவியிருந்தால், அமைப்புகள் > தனியுரிமை > ஆப்ஸ் தனியுரிமை அறிக்கை என்பதற்குச் சென்று இந்த அம்சத்தை அணுகலாம். தரவு இங்கே தோன்றுவதற்கு முன், நீங்கள் சில நாட்களுக்கு நிலைமாற்றத்தை இயக்க வேண்டும்.
இது தவிர, அறிவிப்பு சுருக்க அம்சத்தையும் நிறுவனம் மறுவடிவமைப்பு செய்துள்ளது. இப்போது, ​​சுருக்கம் என்பதைத் தட்டினால், அனைத்துத் தகவல்களையும் ஒரே அட்டையில் காணலாம். முந்தைய iOS பதிப்புகளில், அறிவிப்புகள் தனித்தனி கார்டுகளில் காட்டப்படும். அறிவிப்பு சுருக்க அம்சம் பயனர்கள் பூட்டுத் திரையில் பார்க்க விரும்பாத அனைத்து அறிவிப்புகளையும் திட்டமிட அனுமதிக்கிறது. “தினமும், காலையும் மாலையும் வழங்கப்படும் அல்லது நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் நேரத்தில் திட்டமிடப்பட்ட உங்களின் அறிவிப்புகளின் பயனுள்ள தொகுப்பைப் பெறுங்கள். சுருக்கங்கள் புத்திசாலித்தனமாக முன்னுரிமையின் அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றன, மேலே உள்ள மிகவும் பொருத்தமான தகவலுடன், நீங்கள் விரைவாகப் பிடிக்கலாம்.” Apple அம்சத்தை அறிமுகப்படுத்திய போது கூறினார்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *