புது தில்லி: ஆப்பிள் கேட்டிருக்கிறார் போட்டி கமிஷன் இந்தியா (CCI) ஆப்ஸ் ஸ்பேஸில் சந்தை அதிகாரத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஒரு வழக்கை எடுத்துக்கொள்வது, இது இந்தியாவில் மிகச் சிறிய வீரர் என்று கூறி, அங்கு கூகிள் முக்கியமானது, ராய்ட்டர்ஸ் மூலம் காணப்பட்ட ஒரு தாக்கல்.
அப்ளிகேஷன் டெவலப்பர்களை அதன் தனியுரிம அமைப்பைப் பயன்படுத்த கட்டாயப்படுத்துவதன் மூலம் ஆப்பிள் போட்டியை பாதிக்கிறது என்ற குற்றச்சாட்டுகளை நம்பிக்கையற்ற கண்காணிப்பு குழு மதிப்பாய்வு செய்யத் தொடங்கிய பிறகு தாக்கல் செய்யப்படுகிறது, இது பயன்பாட்டில் வாங்கும் போது 30% வரை கமிஷன்களை வசூலிக்க முடியும்.
ஆப்பிள் CCI க்கு தாக்கல் செய்த குற்றச்சாட்டை மறுத்து, இந்தியாவில் அதன் சந்தைப் பங்கு 0-5% “சிறியது” என்று வலியுறுத்தியது, அதே நேரத்தில் கூகிள் 90-100% கட்டளையிடுகிறது, ஏனெனில் அதன் ஆண்ட்ராய்டு இயங்குதளம் (OS) மற்றதைப் போலவே உள்ளது. ஸ்மார்ட்போன். “இந்திய சந்தையில் ஆப்பிள் ஆதிக்கம் செலுத்தவில்லை… ஆதிக்கம் இல்லாமல், எந்த முறைகேடும் இருக்க முடியாது” என்று ஆப்பிள் அதன் தலைமை இணக்க அதிகாரி கைல் ஆண்டர் நவம்பர் 16 அன்று கையொப்பமிட்ட சமர்ப்பிப்பில் கூறியது.
கருத்துக்கான கோரிக்கைக்கு Apple மற்றும் CCI பதிலளிக்கவில்லை. கூகுள் செய்தித் தொடர்பாளர் கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *