சுருக்கம்

அமர் உஜாலா, அதிகாரப் போராட்டம் என்ற தேர்தல் ரதத்தின் கீழ் ஒவ்வொரு பகுதி வாக்காளர்களையும் சென்றடைவார். தேநீர் குறித்த விவாதங்கள், பெண்கள் மற்றும் இளைஞர்களுடன் உரையாடல்களும், அரசியல் பிரமுகர்களிடம் நேரடியான கேள்விகளும் கேட்கப்படும்.

பிரயாக்ராஜ், உத்தரபிரதேச தேர்தல் 2022
– புகைப்படம் : அமர் உஜாலா

செய்தி கேட்க

பிரயாக்ராஜில் உள்ள 12 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் ஒன்பது பாஜக மற்றும் அதன் கூட்டணிக் கட்சிகளின் வசம் உள்ளது. இரண்டு இடங்கள் பகுஜன் சமாஜ் கட்சிக்கும், ஒரு இடம் சமாஜ்வாதி கட்சிக்கும் உள்ளது. சட்டசபை தேர்தலையொட்டி இங்கு அரசியல் சூழல் சூடுபிடிக்கத் தொடங்கியுள்ளது. நான்கரை ஆண்டுகளுக்கும் மேலான யோகி அரசின் ஆட்சியில் எவ்வளவு வளர்ச்சி ஏற்பட்டது? அரசால் சாமானிய மக்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்களா? தற்போதைய அரசாங்கம் பற்றி இளைஞர்கள், பெண்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள்?

அரசியல் கட்சி தலைவர்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள்? எந்தெந்த விஷயங்களில் அவர் மக்களிடம் செல்வார்? போன்ற கேள்விகளுக்கெல்லாம் விடை அறிய, அமர் உஜாலாவின் தேர்தல் ரதமான ‘சட்ட கா சங்க்ரம்’ பிரயாக்ராஜில் வியாழக்கிழமை நடைபெறவுள்ளது. அமர் உஜாலாவின் இந்த மன்றத்தில் நீங்களும் சேரலாம். இதன் மூலம் உங்கள் பிராந்தியம், நகரம், மாநிலம் மற்றும் நாட்டின் ஒவ்வொரு பிரச்சினையையும் எழுப்ப முடியும்.

அதிகாரப் போராட்டத்தில் என்ன நடக்கும்?

அமர் உஜாலா, அதிகாரப் போராட்டம் என்ற தேர்தல் ரதத்தின் கீழ் ஒவ்வொரு பகுதி வாக்காளர்களையும் சென்றடைவார். தேநீர் குறித்த விவாதங்கள், பெண்கள் மற்றும் இளைஞர்களுடன் உரையாடல்களும், அரசியல் பிரமுகர்களிடம் நேரடியான கேள்விகளும் கேட்கப்படும். அமர் உஜாலா உங்களுக்கு ஒரு தளத்தை வழங்குகிறது. இங்கே நீங்கள் பொருட்களை வைக்கலாம். எனவே, அரசியல் பிரமுகர்கள் தேர்தல் பேரணி நடத்த வரும்போது, ​​உங்களுடன் தொடர்புடைய களப்பிரச்னைகளையும் நினைவில் கொள்ள வேண்டும்.

இந்த பிரத்யேக கவரேஜை இங்கே பார்க்கலாம்
அமர் உஜாலா செய்தித்தாள் மற்றும் amarujala.com ஆகியவற்றிலும் நீங்கள் நிகழ்ச்சியை நேரடியாகப் பார்க்கலாம்.
அமர் உஜாலா நாளிதழில் சதா போராட்டம் தொடர்பான விரிவான நிலத் தகவல்களைப் படிக்கலாம்.
அனைத்து நிகழ்ச்சிகளையும் அமர் உஜாலா டிஜிட்டலின் முகநூல் பக்கம் மற்றும் யூடியூப் சேனலிலும் பார்க்கலாம்.

நிகழ்வுகள் எப்போது, ​​​​எங்கே நடக்கும்
காலை 9 மணிக்கு சந்திரசேகர் ஆசாத் பார்க் அருகே தேநீர் பற்றிய விவாதம்
காலை 11 மணிக்கு அலகாபாத் பல்கலைக்கழகத்தில் இளைஞர்களுடன் கலந்துரையாடல்
பகல் ஒரு மணிக்கு பெண்களுடன் கலந்துரையாடல், லேடீஸ் கிளப், கம்பெனி பாக்.
மாலை 4 மணிக்கு அக்லோ பெங்காலி இன்டர் கல்லூரியில் அரசியல் கட்சிகளுடன் கலந்துரையாடல்

வாய்ப்பு

பிரயாக்ராஜில் உள்ள 12 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் ஒன்பது பாஜக மற்றும் அதன் கூட்டணிக் கட்சிகளின் வசம் உள்ளது. இரண்டு இடங்கள் பகுஜன் சமாஜ் கட்சிக்கும், ஒரு இடம் சமாஜ்வாதி கட்சிக்கும் உள்ளது. சட்டசபை தேர்தலையொட்டி இங்கு அரசியல் சூழல் சூடுபிடிக்கத் தொடங்கியுள்ளது. நான்கரை ஆண்டுகளுக்கும் மேலான யோகி அரசின் ஆட்சியில் எவ்வளவு வளர்ச்சி ஏற்பட்டது? அரசால் சாமானிய மக்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்களா? தற்போதைய அரசாங்கம் பற்றி இளைஞர்கள், பெண்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள்?

அரசியல் கட்சி தலைவர்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள்? எந்தெந்த விஷயங்களில் அவர் மக்களிடம் செல்வார்? போன்ற கேள்விகளுக்கெல்லாம் விடை அறிய, அமர் உஜாலாவின் தேர்தல் ரதமான ‘சட்ட கா சங்க்ரம்’ பிரயாக்ராஜில் வியாழக்கிழமை நடைபெறவுள்ளது. அமர் உஜாலாவின் இந்த மன்றத்தில் நீங்களும் சேரலாம். இதன் மூலம் உங்கள் பிராந்தியம், நகரம், மாநிலம் மற்றும் நாட்டின் ஒவ்வொரு பிரச்சினையையும் எழுப்ப முடியும்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed