பாவத்தை அதிகம் விரும்பும் நடிகைகளில் சாரா அலி கான் ஒருவர். சாரா வீட்டை விட்டு வெளியே வரும்போதெல்லாம் அவளைப் பிடிப்பதில் அவர்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்கள். பாவம் அவளைப் பிடிக்கும் விஷயங்களில் ஒன்று அவர்களை அன்புடன் வரவேற்று உபசரிப்பது. அவளுடைய சைகைகள் எப்போதும் ஊரின் பேச்சாக இருக்கும். இப்போது அவரது அத்ராங்கி ரே திரைப்படம் வெளியீட்டிற்கு தயாராக உள்ளது, நடிகை அதை விளம்பரப்படுத்த எந்த கல்லையும் விட்டுவிடவில்லை. அவரது ‘சக்கா சக்’ பாடல் வெளியான நாளிலிருந்து ரசிகர்கள் அவரை நேசிக்கிறார்கள் மற்றும் சாரா பி-டவுனில் உள்ள பல நடிகர்களுடன் இணைந்துள்ளார். சமீபகாலமாக அவளுடன் சக்க சக்கா நடனம் ஆடிய பாவிகள்.

சாரா அலி கான் பாப்ஸுடன் நடனமாடும் வீடியோவை அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். சாரா முன் நின்று, நடிகையுடன் அடியெடுத்து வைக்க ஆர்வமுள்ள புகைப்படக் கலைஞர்கள் குழுவை வழிநடத்தினார். நடிகை மஞ்சள் நிற ஷரரா செட் அணிந்து அழகாக இருந்தார். சக்க சக்கா நடனம் ஆடுவதை பார்க்கவே ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. இந்த வீடியோவைப் பகிர்கிறேன் சாரா எழுதினார், “என்னை எப்போதும் பயமுறுத்தும் #சகாசக். பாவங்கள் தோன்றும் போது.”

பாருங்கள்:

சாரா அலி கான்

இதற்கிடையில், இந்த வாரம், இயக்குனர் ஆனந்த் எல் ராயுடன் சாரா ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார் அக்ஷய் குமார் ஷோ செட்களில் கபில் சர்மா. ஐஏஎன்எஸ் படி, அட்ராங்கி ரேயில் சாராவின் நடிப்பை அக்ஷய் பாராட்டினார். ‘அத்ரங்கி ரே’ படத்தைப் பார்த்தேன் என்று சொல்லலாம். இந்தப் படத்தில் அவர் மிக அற்புதமாக நடித்துள்ளார். எனக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது. முழுப் படமும் அவளுடையது, பிறகு தனுஷ், பிறகு என்னுடையது. மிக அருமையாக நடித்தார்.

அத்ரங்கி ரேயை ஆனந்த் எல் ராய் இயக்கினார் மற்றும் பூஷன் குமார் இணைந்து தயாரித்தார். இது டிசம்பர் 24, 2021 அன்று Disney + Hotstar இல் வெளியிடப்பட உள்ளது.

மேலும் படிக்க: சாரா அலி கான், அட்ராங்கி மறு விளம்பரத்திற்காக இளஞ்சிவப்பு நிற ஷரராவில் இன உடைகளுடன் நம்மை ஊக்குவிக்கிறார்; புகைப்படங்கள்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed